Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada. msela anachakachuliwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by opwa, Apr 25, 2011.

  1. opwa

    opwa Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa anadai yupo kwa love relation mda wa mwaka na binti aliyenaye mara alipompata binti alijinadi kuwa ni mhanga wa love pia alishawadamp wakaka wa3 kwa kumfanya kikaragosi, sasa jamaa anasema kwa mda wate huo HAJAMJUA mwenzake. kila anapojalibu kuleta romantic zone binti amekuwa akimpush, ikafika kipindi hata kiss tu aliambiwa hajazoea saaana.. sasa wiki ilopita alienda hostel aliko binti, mungu mkubwa alimkuta but na mkaka, akasalimia yule mkaka akaaga na atarudi, jamaa akapatwa dauti nae akaondoka, baada ya masaa 3 akarudi na kugonga alimkuta yule jamaa akiwa kitandani na kaoshi na mdemu wake kanga kiunoni na hakukuwa na rummet wengine huo mda wa saa 6 na usiku. binti akamwambia huyu ni rafiki yangu anakaa hostel za mbali hivyo hawezi ondoka usiku ule . . jamaa akabaki mweupe wa kauli na kujikuta akirudi nyuma na kuondoka. anata afanye revenge so watsup guys tumsaidie aweze rudi kifikra
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Dah! Kiswahili kweli kigumu.
     
  3. o

    ombeni Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahaaa!lala bwana
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba ndio yamekupata usiku huu? usi-revenge kwanza, achana nae wanawake wapo wengi, wa muda mfupi na wa kudumu! tuliza roho yako, achana na tamaa, hata hivyo vibinti vya Hostel mbona fulll utata! Better be alone than in Ill company!!!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Revenge ya nini? Mwambie aachane naye aangalie maisha yake wasichana wako wengi kwanini kuanza kujiumiza tell him to act like a grown up
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni utoto tu,
    ukikua utaacha!
    Pasaka njema bro!!!!!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,413
    Trophy Points: 280
    Utoto mtupu. Huu ujinga mkaujadili kwa michuzi sio hapa JF.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha kaoishi!Mpotezee au ampotezee...ya nini malumbano?
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bora na wewe umeliona hilo.
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Hicho kichwa chako cha habari, nilinipeleka mbali sana, nilihisi msela wako anapumuliwa kisogoni,
     
  11. c

    chetuntu R I P

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JF bana hata mie huyu niliwaza huko huko.
     
  12. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    unafaa kuwa mwandishi wa magazeti ya udaku....
    hata hvyo, jamaa ampotezee tu huyo demu...kwani lazma awe naye? kisasi cha nn kwa mtu kama huyo? inaonekana jamaa anatumiwa kwa mambo mengine tu ila msela wa kitandani anatumiwa kwa malovee, hahahaaaa, ukweli unauma ila asisahau siku hizi ile slogan ya mafiga matatu inafanya kazi sana hasa kwa wanavyuo.
     
  13. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli hata mimi nilifikilia ivyo ivyo kuwa msela wake....punga-watu wanatwanga.
    Harafu ''english''imeandikwa kwa kiswahili hata sijapata mtililiko mzuri wa hiyo''story''-Tazama harama nyekundu hizi:-
    (((jamaa anadai yupo kwa love relation mda wa mwaka na binti aliyenaye mara alipompata binti alijinadi kuwa ni mhanga wa love pia alishawadamp wakaka wa3 kwa kumfanya kikaragosi, sasa jamaa anasema kwa mda wate huo HAJAMJUA mwenzake. kila anapojalibu kuleta romantic zone binti amekuwa akimpush, ikafika kipindi hata kiss tu aliambiwa hajazoea saaana.. sasa wiki ilopita alienda hostel aliko binti, mungu mkubwa alimkuta but na mkaka, akasalimia yule mkaka akaaga na atarudi, jamaa akapatwa dauti nae akaondoka, baada ya masaa 3 akarudi na kugonga alimkuta yule jamaa akiwa kitandani na kaoshi na mdemu wake kanga kiunoni na hakukuwa na rummet wengine huo mda wa saa 6 na usiku. binti akamwambia huyu ni rafiki yangu anakaa hostel za mbali hivyo hawezi ondoka usiku ule . . jamaa akabaki mweupe wa kauli na kujikuta akirudi nyuma na kuondoka. anata afanye revenge so watsup guys tumsaidie aweze rudi kifikra)))
     
  14. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli hata mimi nilifikilia ivyo ivyo kuwa msela wake....punga-watu wanatwanga.
    Harafu ''english''imeandikwa kwa kiswahili hata sijapata mtililiko mzuri wa hiyo''story''-Tazama harama nyekundu hizi:-
    (((jamaa anadai yupo kwa love relation mda wa mwaka na binti aliyenaye mara alipompata binti alijinadi kuwa ni mhanga wa love pia alishawadamp wakaka wa3 kwa kumfanya kikaragosi, sasa jamaa anasema kwa mda wate huo HAJAMJUA mwenzake. kila anapojalibu kuleta romantic zone binti amekuwa akimpush, ikafika kipindi hata kiss tu aliambiwa hajazoea saaana.. sasa wiki ilopita alienda hostel aliko binti, mungu mkubwa alimkuta but na mkaka, akasalimia yule mkaka akaaga na atarudi, jamaa akapatwa dauti nae akaondoka, baada ya masaa 3 akarudi na kugonga alimkuta yule jamaa akiwa kitandani na kaoshi na mdemu wake kanga kiunoni na hakukuwa na rummet wengine huo mda wa saa 6 na usiku. binti akamwambia huyu ni rafiki yangu anakaa hostel za mbali hivyo hawezi ondoka usiku ule . . jamaa akabaki mweupe wa kauli na kujikuta akirudi nyuma na kuondoka. anata afanye revenge so watsup guys tumsaidie aweze rudi kifikra)))
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160


    Mkuu siyo Harama nyekundi bali alama nyekundu pia siyo Harafu bali ni Halafu . Sijaelewa inakuwaje unamsahihisha mtu ambaye ni worse kwa Kiswahili wakati wewe ni worst
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hivi mada hapa ilikuwa ni umakini wa lugha au topic yenyewe? Ni topic haikueleweka au tumekuwa too much waalimu wa Lugha. Msaidieni mwenzenu mwe mwe ila naona kisa chenyewe kama cha kutunga vile
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    revenge atafanyia wangapi kwenye maisha haya yaliyo na mitihani mingi hivi? mwambie atulie na atafute mwanamke atakayempenda kweli...maisha lazima yaendelee.:playball:
     
  18. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mvumbuzi.....ni kweli ninatatizo la R,L...ila sikuwa namsahisha huyo...nilkuwa namwambia mtililiko haueleweki....unaweza andika maneno ya kiswahili hata kama ukikosea inaeleweka....Tuludini katika topic....
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tulia wewe huwajui madem wa hostel walivyo? hapo anaweza akawa anakupenda wewe halafu huyo anachukua pesa za vitop, kwa simulizi yako maadam umegundua mapema anza kabisa, mwache ahangaike na dunia
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    I see. Mtililiko. Mkuu inabidi ujivue gamba.
     
Loading...