Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DAVIES, Sep 1, 2012.

  1. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wana jamvi mnishauri niliwahi kuajiriwa katika wilaya moja hivi serikalini nikaacha kazi kutokana na matatizo yaliyonikabili kipindi hicho ila nikaja kutuma maombi tena nikapata muhimbili na nimesha sain mkataba japo ni permanent sasa tatizo linalonisumbua je payrol haita sumbua ukizingatia nina mwaka jangu nimeacha kule jamani mni shauri tu ilinifanye maamuzi ya busara ahsanteni
     
  2. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hamna hata moja anayeelewa
     
  3. B

    BONANJE Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiogope,ila hakikisha uweumeshasitisha mshahara kule halmashauri.Hapo utapewa check no mpya so payroll haisumbui
    zingatia kwamba uliacha kazi umeshapita mwaka automatically utakuwa huna mshahara means umetolewa kwenye payroll,otherwise kama unapata mshahara mpaka leo na wa muhimbili ukapata mwezi ujao wakigundua hazina ni issue ila kama hupati mshahara hamna shida.
     
  4. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ahsante kwa ushauri ni kweli mwaka umepita na mshaharj ulishafungwa na walisha pita kuhakiki waliopo kazini pia hawakunikuta kwa taarifa nilizopewa hata slip hazitoki siku hizi
     
Loading...