Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada, msaada tafadhali magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baina, Mar 2, 2011.

  1. baina

    baina JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf hapa bukoba barabara zimejaa watu hata magari hayana pa kupita kisa .... Rais wetu slaa na jeshi lake . Watu wamemsubiri uwezi hamini wengi wao. Mwenye simu no. Za pombe ampigie aje apanue haraka barabara ili rais na wanyonge wake waweze kupita
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Snaps please!!
     
  3. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    piga picha basi bana
     
  4. baina

    baina JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefananisha ujio wa dr Slaa na maneno ya biblia yasemayo ' njooni muone , vipofu wanaona, viwete wanatembea, viziwi wanasikia, milima inasawazishwa....hama hakika bukoba hapatoshi.
     
  5. H

    Haika JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Regia ametuambia mambo yanaanza saa saba, ina maana watu hawataki kusubiri?
    MHH!!!
     
  6. m

    mangoa Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upuuzi mtupu,angekuwa na washabiki wengi hivyo wangempa kura. . Washabiki wake mateja,madereva wa toyo,daladala,taxe,wapiga debe,
     
  7. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je Piki piki na tax pia zipo?
     
  8. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hao hao unaowabeza ndio CCM iliokuwa inawaita mtaji miezi michache iliyopita pamoja nakuwasababishia maisha ya kila kukicha afadhali ya jana kwa mfumo wao wa kifisadi. Kura Dr Slaa wana Bukoba walimpa ebu rejea majumuisho ya kura zao dhidi ya Jakaya
     
Loading...