Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada...msaada..msaada..naomb eni msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwanaharakati7, Mar 8, 2012.

  1. m

    mwanaharakati7 Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ninampenz wangu ambaye tumeishi naye karibia miaka miwili kwa sasa,tunaishhi vizuri sana pia huwa mara nyingi tunafanya mapenzi vizuri na tunaridhishiana lakini siku hizi nahisi nina tatizo kwa sababu kila nikikutana naye huwa na ejaculate mapema sana kabla ya kumridhisha,mwanzoni sikuwa hivi kabisa.Naombeni msaada ndugu zangu nifanye nini?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,990
    Trophy Points: 280
    Anza kuoga vizuri na kusafisha kinywa chako vizuri zaidi.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Duh!!!
    Vinahusianaje????
     
  4. m

    mwanaharakati7 Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 23,ninampenz wangu ambaye tumeishi naye karibia miaka miwili kwa sasa,tunaishhi vizuri sana pia huwa mara nyingi tunafanya mapenzi vizuri na tunaridhishiana lakini siku hizi nahisi nina tatizo kwa sababu kila nikikutana naye huwa na ejaculate mapema sana kabla ya kumridhisha,mwanzoni sikuwa hivi kabisa.Naombeni msaada ndugu zangu nifanye nini?
     
  5. m

    mwanaharakati7 Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kufanya mazoezi kwa nguvu na kula vizuri
     
  6. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    soma kwanza, wew bado mdogo.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unajishuri mwenyewe tena?
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mvulana subiri mapaka uwe mwanaume.
    MP.
     
  9. S

    Saas JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tobaaa...unaomba msaada halafu unajisaidia mwenyewe kabla haujasaidiwa
     
  10. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hapa hatujui tunamsaidia nani, umeomba msaada, halafu hapo hapo na wewe unajipa ushauri. hebu kajipanga upya, maana utoto mwingi.
     
  11. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muone Doctor.
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tatizo hili mara nyingi ni la kisaikolojia zaidi. Kuna njia nyingi sana za kutatuta tatizo hili ila ni ngumu kuzimwaga hapa maana hili si jukwaa la kikubwa. Waone washauri wa saikolojia na mambo ya ndoa na mahusiano watakusaidia.
     
  13. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duuuu, sijawahi ona, yani wewe una matatizo halafu unajishauri mwenyewe?
     
  14. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tumia vodka 2.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    NN ?????? Loh!!!!!!!!!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii kali kuliko, alisahau akajishauri bila kuingia na ile id nyengine!...

    Ndio mana MMU inaboa siku hizi manake watu wako busy kutunga hadithi na kuzifanya ni matatizo serious, watu wanajipinda kumwaga maushauri kumbe walaaaaaaa!,.. Bora NN hajaumiza kichwa lol.
     
  17. R

    Raia wa JF Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga mkuyati changanya na supu ya pweza kila siku.
     
  18. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    makubwa!!!
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa umeonaee
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    saikolojia tu, kama mwanzo ulikuwa kawaida nini kimekufanya ubadilike, au uroho wa mabao mengi?
    pole sana waone wataalam
     
Loading...