Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada msaada msaada jamani!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Husninyo, Dec 29, 2011.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Laptop inawaka lakini kwenye screen zile shortcut hazionekani. Hakuna icon hata mmoja. Sioni namna yoyote ya kuweza kuaccess folders zangu. Nifanyeje jamani? Nimezima nakuwasha kama mara 70 ila ipo vile vile. Nisaidieni mwenzenu nina kazi ya kutype sahivi. Ahsante.
     
  2. HT

    HT JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaaa webatwa! Fuata proc hii:
    1. Press Ctrl+Alt+Del
    2. Seletect: task Manager
    3. Ktk menu za task manager kuna moja ina option ya run task or something like that
    4. Likija box baada ya kuchagua na 3, type command hii--> explorer
    usisahau kusema ulakozye chane!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ahsante, kuna mtu nae alinipa maelekezo kama yako.
     
Loading...