Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada.....Msaada.........Msaa da kuhusu Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu [HESLB]

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzalendo wa TZ, Sep 20, 2012.

  1. M

    Mzalendo wa TZ Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu Wanajukwaa nilikuwa na hamu sana ya kuona mkopo umetoka kwa kuamini kuwa nitakuwa mmoja kati ya watu watakaobahatika kupata mkopo.Lakini baada ya kupitia majina ya watu waliopata mikopo naiona dunia chungu na kujiona kama mtu aliyetengwa na ulimwengu kwani ndoto zangu nilizozipanga kwa muda mrefu zimeyeyuka ndani ya dakika moja.Naomba kupewa msaada wa mambo makuu mawili kutoka kwa watu mbalimbali wakiwemo waliofikia elimu ya juu na wadau wengine wa elimu;

    1.Je hayo yote ndiyo majina ya watu wote wa mwaka wa kwanza waliopatiwa mikopo?Au kuna majina mengine mengine yatatolewa?

    2.Kama siridhiki na kitendo hicho cha kunyimwa mkopo ninaweza kukata rufaa na kushughulikiwa kabla ya tarehe za kufungua vyuo?Na taratibu za kukata rufaa huwa zinakuwaje?

    Nitafuruhi sana endapo mtanisaidia kunipa maelezo ya maswali yangu katika kipindi hiki kigumu kilichonikuta katika maisha yangu.Mwenyezi Mungu awabariki.
     
  2. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    However, he said, out of 29,113
    successful applicants, the Board has
    so far completed allocating the loans
    to 28,454, and the rest, 659 applicants,
    would receive them later after
    mistakes in their applications. He said
    the applicants have been given 14
    days to make the corrections.

    source: the citizen...
    so kuna majina mengine yatatoka ila kama hutokuwepo tena waweza kukata rufaa...
     
  3. k

    khalid hakim Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka ata mimi nlimimi nlichaguliwa SUA -agrobusness ilikuwa na priolity bt nashangaa jina langu silioni
     
  4. G

    GENERARY Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jina lako?
     
  5. s

    songoros Senior Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hebu ingia link ya tcu uhakiki jina lako.kunawatu loan pending!!!
     
Loading...