Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada msaada kwa mwenye taarifa yeyote

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kokwa kavu, Oct 10, 2012.

  1. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    naomba kujua kama data entry ya nida kama wemeshaita watu mimi ni mmoja ya waliofanya interview
     
  2. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    mmhh,i think bado coz nina frnd wangu pia alifanya nae anasubiri
     
  3. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    thanx for the info
     
  4. k

    kimora New Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe nilifanya interview nida but nimesikia kuna watu wameitwa tayari
     
  5. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wewe hujaitwa umeckia kutoka wap?
     
  6. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    cjui hawa jamaa wataita lini?
     
Loading...