Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada msaada jamani kuhusu % za haka ka mkopo kangu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by shijasilas, Sep 24, 2012.

  1. s

    shijasilas New Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ada ni 1500000 law udsm n mkopo 3564500 % ndo ngap?
     
  2. E

    EJay JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuna mkanganyiko wa hela za field,kama hizi hela zingekuwa the same to all yaani 600,000/=basi una 60%

    boom na vitabu ni 1,985,000/=
    field 600,000/=then itakayobaki itoe kutoka kwenye ada ujue unapaswa ulipilie ngapi.
     
  3. B

    Best Mzava Senior Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu je huu mkopo wangu ni % ngapi 3,343,000 tution fee ni sh 1,263,000 na mwaka wa kwanza cfanyifield
     
  4. M

    Mpendawali Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jieleze vizur bac!!unapga chuo gan na facult gan!!il wa2 2fanye hesabu
     
Loading...