Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:monitor inapoteza rangi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by poposindege, Jan 8, 2012.

  1. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    habari wana jamvi,
    naomba msaada wa ushauri wa kitaalamu kuhusu monitor yangu (sony multscan E400),kwani ghafla imeanza kupoteza rangi na ukiigonga inakaa sawa,yaani inarudi ktk rangi ya kawaida.Au wakati mwingine inarudi yenyewe ama ktk hali yake ya kawaida au kupoteza rangi.
    wataalamu naomba mnisaidi hili ni tatizo gani na limesababishwa na nini,na linatibikaje? Nataraji msaada wenu wakuu.
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    maranyingi inakuwa ni cable ya vga inakuwa iko lose cable inayotoka ktk monitor inayo ingia ktk pc itingishe ule waya wa pale nyuma kwenye monitor na kwenye pc utajua lose iko wapi au badili cable utajua tazizo
     
  3. babumufty

    babumufty Senior Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    waya wa VGA imeshaanza kukatika so kama unaweza kubadili fanya ubadilishe
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    ukiona hivyo ujue tatizo liko kwenye VGA cable ambayo inapitisha mawasiliano kutoka kwenye monitor yako kwenye kwenye System Unit yako. Cha kukushauri wewe nunua VGA cable mpya na kila kitu kitarudi kuwa sawa
     
Loading...