Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada modem ya tigo inasumbua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by giraffe, May 11, 2011.

  1. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    habari zenu jamani,modem ni mpya nimeistall lakini nikini nikifungua net inasema ni activate kwa product code and enter pin. sasa sijui producy key ni zipi na pin ni hipi. Maoba msaada
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Call Tigo
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Pole....ungekuwa unatumia Linux kama mimi ningekupa maujanja.....ila subiri wataalam watakusaidia
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    hahahaha preta umenichekesha eti angetumia linux kama wewe. Mpe tu maujanja

    anyway habari ya masiku?
    Huo mkono wa avatar yako najaribu kuchungulia kwa makini uko sehemu gani vile.???? paja au kiuno na hiyo nyeusi ni nini?

    teh teh teh
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwenye box lake hawakukuwekea product code? wapigie tigo customer care watakupa maelekezo......ni kama ya ttcl unapewa product code na pin code to finish up installation nadhani itakuwa ni hivyo
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hi hi hi......mimi nilikukosa muda sana....ulikuwa umekwenda wapi?....he he.....hiyo avatar nikunong'oneze tu ila usimwambie mtu......(huyo ni mimi mwenyewe)
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    teh teh Haya bana we sawa tuuuuuuuuuu unajua ngoja tusopteze thread ya jamaa. Ulinikosa sababu napanga mashairi yenye vina vipya. teh teh teh . Mimi niko huku sana sana kwenye hili teke linalotujia

    japo shida si yangu natamani nije kuleeeee unipe hayo maujanja ya ya "linux" teh teh Usimwambie mtu lakini
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Avatar yako ina intend kuleta mfadhaiko, teh?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ha ha....wewe nakujua ni mkareee wa haya mavituz, so hata hiyo Linux nataka unifundishe vizuri lakini nitakuja twisheni
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    jamani, jamani.......
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana!

    Tatizo sio modem bali ni traffic jam kwenye network yao. tiGO kimeo, wameanzisha data services kwa bei ndogo tena unlimited; yaani haina kikomo cha kiasi cha data unachotumia. Inapotokea ukabrowse muda mrefu, modem inakata yenyewe na wakati mwingine inakuja message eti 'subscribe data package'.
    Mwanzoni ilikuwa poa lakini tangu watu waijue imekuwa na msongamano mkubwa. Kama tiGO wanataka kukamata wateja, basi mafundi wao wafanyekazi kurekebisha capCITY ya system yao au watuwekee limit kama wanavyofanya providers wengine.

    Bure ghali!
     
  12. N

    Nalonga Senior Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ahhhahah sasa badala ya kumnongoneza we umesema kwa sauti mpaka mimi nimesikia bana...eti mkono ndani ya two strip..lol!
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nunu moderm nyingine au weka ubuntu linux umalize kazi line yoyote kwa moderm yoyote ile mambo bwenyeeeeeeeeeeeeeee
     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Can you please explain what is in that avatar of yours?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    basi usimwambie mtu
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    umeona eeeh....hata bila modem bluetooth tu kwenye simu tosha kabisa
     
  17. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    twisheni njoo tu ma electroonic dearest . KALAMU ninayo tena IMECHONGWA we njoo na DAFTARI tu teh teh teh Tutafundishana HACKING na CRACKING

    Ukitakaga kuwasha laptop yako uatumiaga kidole gani teh teh ?
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    NO Sir....I can't explain
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mwalimu ndio tumeanza twisheni kabisa?......naomba nikija ndio nikuambie nawasha na kidole gani.....halafu ningependa tuanze na somo la Cracking, hilo la Hacking lifuate baadae......Kalamu uliyonayo ni Speedo?....huwa napenda kuandika na hiyo ndio inatoa mwandiko mzuri.....sitaki Bic
     
  20. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hmmm...
     
Loading...