Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:Modem kilawakati inakata

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bornvilla, Jan 1, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ZTE Modem ya Voda K3571-Z kila niki apply inakubali,ukifungua tu browser inakata.Nina 3G ya Voda lakin inagoma kuunganisha. Ukiifungua inakuja ile nyekundu ya Voda. Na ukifungua 3g pekee inagoma hadi itokee hiyo ya voda. Jamani naomba mnisaidie maana inanikatisha tamaa. Yani inaonesha ku send na ku receive data ila ukifungua tu browser inakata.
     
Loading...