Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada modem inagoma kuinstall inaanza kuroll back!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by chrisman49, Jul 17, 2012.

  1. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Msaada modem inagoma kuinstall inaanza kuroll back!
     
  2. dlink

    dlink Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mostly hutokea sana kwa modem za Vodafone, but solution is: Install Vodafone inter-phase (dashboard ya vodafone) using the other vodafone modem ikikubali tumia hiyo it works..Otherwise you can consult muuzaji wa hiyo modem!
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna baadhi ya Vodafone modem zinagoma kwenye Windows XP, kama na wewe ndo case yko hiyo basi badili Windows. Install Windows 7 hakuna modem inagoma humo
     
  4. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    maranyingi likitokea tatizo hilo usi intall kwa kutumia mordem chakufanya chomeka mordem yako halafu copy ile software ya dashbord than paste ktk desktop baada ya hapo chomoa mordem than install ile software iliyoko kwenye desktop ukimaliza chomeka mordem ita detect itafanya kazi kama kawa
     
  5. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja na Majibu mazuri ya wajumbe waliotangulia. Hilo tatizo lako litaondolewa na .NET Framework Version 2.0 SP1 Download toka hapa: Download .NET Framework Version 2.0 SP1 - FileHippo.com Lete Feedback ukifanikiwa
     
  6. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani nashukuruni sana!one lv,zt ni njia sahh,nw it works!much respect.
     
Loading...