Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mnacho secondary-ruangwa, lindi.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by southern, Feb 11, 2012.

  1. s

    southern Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shule ya sekondari mnacho iliyopo wilayani Ruangwa mkoani Lindi, inahitaji msaada wa haraka ili kuwasaidia wanafunzi wanaosoma kwa shifti kutokana na balaa la kimbuga kilichoikumba shule hiyo tarehe 10 feb 2012, pia nyumba moja ya mwalimu nayo iliezuluwa na kimbuga hicho...

    View attachment 47164 View attachment 47165 View attachment 47166

    naomba kuwasilisha...
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Poleni sana watu wa Mnacho na wanafunzi kwa ujumla kwa janga hilo. Hata hivyo, suala hili ajulishwe Mbunge wenu Mh. Majaliwa ambaye pia ni Naibu Waziri pamoja na juhudi zanu wananchi kutatua kadhia hiyo. Mbunge wenu, Halmashauri hawajaliona hilo?Mbunge anapewa fedha za Jimbo na Halmashauri wanakusanya ushuru wa mazao yenu ya korosho na ufuta kwanini wasijenge hiyo shule mara moja ili wanafunzi wasome vizuri! Matokeo ya 2011 ni kama janga ki wilaya na mkoa.
     
Loading...