Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Mme wangu hapendi kuoga!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Faith, Jul 21, 2008.

  1. Faith

    Faith Member

    #1
    Jul 21, 2008
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanamke, nilieolewa tatizo linalonisumbua ni kua mume wangu nashindwa kum-define ni mchafu au anatatizo mana hapendi kabisa kiuoga esp jioni! smtimes hadi namtisha kua simpi uroda mpaka aoge ndo ataenda tena kwa kulalamika sana! pia cku za w'end yy huoga jionii yaani anashinda bila kuoga cku nzima, . na huwa naanda maji mm mwenyewe tena yaliochemshwa(mana anapotaka kuoga hupenda kuoga maji ya vuguvugu) unaweza ukaweka bafuni hadi ukaenda kuyatoa!yy anachotaka ni kuoga mara moja kwa cku!sasa akioga asubuhi anavoenda kzn ndo bac akirudi haogi
    nifanyaje?je huo ni ugonjwa au tatizo?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwani Ameanza Lini Kutokuoga? Wakati Wa Uchumba Alikua Anaoga?

    Anaway Jitahidi Kuwa Innovative; Mpe Maji Ya Moto, Muogeshe, Hakikisha Anafanya Mazoezi Jioni Ili Aoge Kilazima,
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    jaribu kufanya bathroom more attractive.i mean weka rose flowers,mishumaa ya harufu and dim lights.then uwe unaoga nae siyo unamuacha tuu mwenyewe probably anaogopa!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ni tabia ya mtu kuto taka kuoga wengi tu mbona tunawaona bora huyo anaoga kwa siku mara moja wengine ni kwa miezi anaoga mara moja napo kwa bahati mbaya.
     
  5. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Unasaidia tatizo ama unaliongezea?
     
  6. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!

    Jaribu kuwa innovative na jitahidi ugeuze mawazo yake na kumfanya mara kwa mara awe anajumuika na wewe bafuni. Isiwe kwamba unamwambia akaoge na wewe umsubiri chumbani.

    Changamsha akili Bibie
     
  7. Faith

    Faith Member

    #7
    Jul 21, 2008
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ninakaa uswahilini so kwa mabafu haya ya kwetu huku haiwezekani kwanza bafu lenyewe dogo mtu mmoja tu hatoshi fresh!
     
  8. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Basi,simshangai mumewe.labda akienda kuoga anachunguliwa ama kunalinalo mkera kuhusu hilo bafu.Usimlaumu.
     
  9. ChocolateColor

    ChocolateColor Member

    #9
    Jul 21, 2008
    Joined: Jul 18, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani msiseme na hii baridi mara moja sawa ila kukiwa na joto angalau mara mbili
     
  10. zombi

    zombi Member

    #10
    Jul 21, 2008
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 91
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    sasa u-house awe anaijia bafuni usimnyime, ataoga tu. maana wanawake wengine wanakua turned on wakisikia kaharufu kidogo atawatafuta wa hivyo. Bafuni huko huko ndio yawepo mambo yetu yale, mwambie change of plans, ndio ubunifu wenyewe huo,unamwambia atangulie kabisa umkute na birthday suit, eeh ndio mambo yenyewe hayo kwa shida na raha, till death tears us apart, eeh isiwe till dirty and nasty tears us apart, eeeeeh ndoa bwana, ndoano.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama ujuavyo swala la kuoga ni swala la mhimu kwa afya yako lakini si la LAZIMA naweza kusema kuoga si lazima ila ni mhimu.Kwake yeye hili jambo si lazima ndo maana anaona fair akioga mara moja inatosha labda ana alleji na maji huwezi jua.
     
  12. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    atakuwa anaogopa mende tu .. usimuache pekeyake
     
  13. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Faith,
    Kukusaidia hebu liangalie vizuri hilo bafu yawezekana mumeo anakerwa sana na hali ya hilo bafu na ndio maana amechagua kuoga jioni na sio mchana ili aidha asikumbane na hizo kero au asionekane katoka kuoga!

    Kingine ni kwamba kama mwanamke unamjua vizuri mumeo nina uhakika utakuwa unajua jinsi ya kumshawishi kwenda kuoga kuliko kumtishia kumnyima unyumba maana ukimfanyia hivyo mara nyingi sitoshangaa ukipewa habari kwamba anamchukua yule demu jirani yenu na ndo huko anakooga bila hata ubishi...la muhimu hapa jaribu kuwa muelewa!!

    Naomba pia ujue mambo kama haya yanahitaji kwanza uyatafutie suluhu mwenyewe kabla hujaanza kumexpose mumeo au masuala yenu ya ndani kwa watu kama sisi, maana wakati mwingine unaweza kupewa ushauri wa kukatisha tamaa/ kubomoa kuliko kujenga!

    Sio vibaya pia ukaweka utani ili kunogesha maisha yenu...

    Furahia ndoa yako ungali kijana binti Faith!
     
  14. k

    kalld Member

    #14
    Jul 22, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama bafu dogo nunua beseni muogeshe chumbani mama!
     
  15. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sometimes wake wana-act kama MOTHER badala ya wife. I hope he doesn't feel mothered. I wouldn't want my wife to watch over me the way my mother did when I was growing up.
    Akioga kila siku mara moja tu, jioni, utaridhika?

    Watu wengine wananuka kikwapa au miguu. Katika hali hii nitaelewa kwa nini ungetaka aoge mara mbili kwa siku.
    Wanaume wanakera sometime, kufua chupi na sox kwao ni issue kubwa.




    .
     
  16. M

    Magehema JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2008
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana JF mimi nina tatizo la pua moja kuziba, hasa ya upande wa kushoto. Inakuwa kama vile ina kamasi ila nikijaribu kupenga hakitoki kitu. Kwa kifupi nilifanyiwa upasuaji mwaka 2001 pale Aga Khan Hosp baada ya pua zote kuziba. Baada ya upasuaji nilipoteza kabisa uwezo wa kusikia harufu, matatizo ya pua kuziba yalipungua kwa kiasi kikubwa. Ila kuanzia mwaka 2006 matatizo hayo yamerejea tena, ila sasa hivi ni pua moja tu ndo imeziba. Nilifanikiwa kuonana na mtaalamu wa ENT akaniambia inabidi kufanyiwa upasuaji kwa mara nyingine kwa sababu eti yule Dr wa awali alikosea. Napata wasiwasi na ningependelea zaidi tiba mbadala. Je kuna mwenye taarifa za kunisaidia???
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,452
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    uwe unambeba kumpeleka uwani may b anapenda uloda...
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,452
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    au uwe unamwekea asmin, iliki kwenye maji some tymes utundu unaweza kukuokoa bibie...we kalaga baho tu, atakuja kukutana na guberi lililokubuhu kuwalea waume za watu utamkosa kabisa huyo.
    mtie kamba sasa kabla hakujachwa....hizo ni salam zangu kwako
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,452
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    lakini kwanza tuhakikishie ni mume wako kweli?
    au anaona uvivu kuoga kwako coz anajua atakwenda kuoga kwake?
     
  20. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Za leo wandungu,

    I have just registered my self today and i want to start a topic but i have tried to check how i can do it nimeshindwa kwa kweli. Samahanini maana imenibidi nidandie humu humu.
     
Loading...