Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mkubwa wa maombi unahitajika haraaaaaaaakaaaaaaaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ashangedere, Jun 17, 2011.

  1. A

    Ashangedere Senior Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu mume wangu cha wote, kitu iliyopelekea mimi kumchukia na kutotamani wala kufurahia chakula cha usiku kutoka kwake kwa muda wa miaka miwili, sasa katika pitapita zangu nikakutana na my first BF nimejaribu kumuavoid but chemistryyyyyy hainiachiiii. yani he is sweet mpaka natamani kusema yeeeeeeesss, but he is married ohhhhhhhhhh, nimekaaa chini nimehisi huyu ni shetani ananijia kwenye jambo nyeti hivi, wadau shetani kanishika kweli kweli naombeni msaada wa maombiiiiiiii aniachieeeee uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usimwendekeze shetani kabisa!
    Mkemee
    Ashindwe na alegee
    Na usifanye ujiza ya kumwalikia watu kumfukuza fanya mwenyewe ajue uko seriuos!
     
  3. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fuata moyo wako dada, wakati wa "pingu za maisha" umepita. Kama mume penzi limekwisha achana nae, move on! Kwa nini kukaa na mtu usiyempenda. Unajipa presha bure hata kwa taifa sio vizuri kwani ufanisi wako kazini hautakuwa mzuri. Wenzetu wanalielewa hili ndio maana talaka ni kitu cha kawaida.
    Sasa huyo 1st BF bado naye anakumaindi au wataka kumganda tu! Kam he's on mpe tu
    Hamna shetani hapo kwa hiyo no need of maombi
     
  4. A

    Ashangedere Senior Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nata, mie kashaanza kunishinda ndio maana naomba msaada, kibukuasili hahahaaaaa, huyu mtu yeye katafuta namba yangu mimi nilikuwa simpi akiomba, na haishi kunifuata too bad he is married angekuwa hayuko married ningechomoka huku harakaaaaa na tena anajua uozo wote wa mtu wangu ananiambia nichomoke, sasa niende wapi yeye yuko blocked LOLl hahahaaa.
     
  5. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    unanikumbusha rafiki yangu anayeomba maombi kisa mumewe hataki kurudi bongo, kang'ang'ania box warehouse.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Kwanza kwenye ndoa yako kuna matatizo,dili na matatizo ya ndoa yako kwanza kwani hayo ndo yanayokufanya uwaze kuwa kuna shetani,uzuri wa huyo BF wako unatokana na ubaya unaouona kwa mumeo!Maliza matatizo yako kwenye ndoa yako mama!
     
  7. m

    mdhama Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Usiondoke dada, matatizo hayakimbiwi! huyo unayemuona sweet kesho atakua tu kama huyo unaemkimbia maana you can imagine ameoa na bado anakuchombeza sasa fikiria keshacombeza wangapi? Muombe Mungu akupe uvumilivu na hekima, ipo siku mume wako atabadilika!
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nadhani hapo umezuzuka ndugu na unamtazamo wa kwamba mapenzi ya usiku ni kazi ya mme pekee. hiyo ni changamoto tu. pia waweza tembea na kidume kingine ukaona tamu zaidi ya huyo BF uliyemzoeazoea bcoz alikupakupa vijisenti uchwara...maskini dada unapotea. shortly, ndoa yako itavunjika na utaendelea na huyo mme wa mtu full stop. hakuna shida.... ponda raha kufa kwahja.
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kumbuka viapo vyako. Kwani ulipoambiwa shida na raha, ulitegemea shida za namna gani?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Muepuke huyo ex....
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Umeshaombewa.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha u made my day
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ndo maana sitaoa mwanamke ambaye sijamkuta na bikra.....
    they always look back.
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    jitahidi kutatua matatizo kwenye ndoa yako kwanza..................kurudia urafiki kwa ex wako ni kuzidisha matatizo......pindi mumewe atakapogundua hayo utaonekana wewe ndio chanzo cha matatizo mbele ya jamii
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    hapo umekosea mkuu .......akiwa na tabia mbaya atatafuta mwingine.............haijalishi ni ex au mpya kuliwa ni kuliwa tu
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Ame do na ex-...wake,halafu sisi tumuombee!....lakn anaonekana ana upendo zaidi kwa ex-....kuliko kwa mumewe huyu.
     
  17. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maliza matatizo ya ndoa yako kwan hata ukimkubali BF wako wa zaman pia hautapata furaha sababu yy pia ni mume wa mtu sana sana utapata aibu ya kumuacha mumeo na kutembea na mume wa mtu.
     
Loading...