Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Mke wangu Ameijua User name yangu ya JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hydrocephalus, Apr 25, 2012.

  1. H

    Hydrocephalus Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikilog in kwenye mtandao wa JF kwenye Laptop yangu na kuchagua keep me logged in. sasa nimegundua mke wangu nae huwa anaangaliaga JF, na ameshaifahamu user name ninayoitumia hapa JF. What should i do?. Naweza nikabadilisha Hilo Jina nikim uaomba Moderator?.
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tafuta ID nyingine!
     
  3. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwan c ni mke wako, sasa waswas wa nini, kuna ubaya akijua user name yako? au unataka kumcheat?
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Why nyingine?
    Huwa unatafuta wachumba JF?
    Unvisit majukwaa gani ambayo unaona si vema yeye akajua?
    Una uhakika gani kuwa anaweza kufuaitilia mjadala huu na kuona unavomshitakia?
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Makubwa! Kwani kuna ubaya gani akiijua?eti?au una mpango wa kando humu ndani?
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    acha hiyo hiyo inayo julikana na mkeo. siku yakikufika tunaweza pata taarifa kirahisi.
     
  7. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Do you really love your wife?
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nashangaa anacho ogopa nini, kama hafanyi mabaya.

    Labda ana second wife hapa JF, anawasiliana naye kwa code flani si unajua haki imehifadhiwa.
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    una maajabu yeyote kwanini unaogopa
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha aki-kanumba?
     
  11. H

    Hydrocephalus Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani, JF is a place where one dares to speak openly under the umbrella of anonymity, sasa mkeo akishajua, kuna chance ya mtu wa tatu kujua. Na wengine tunaweza poteza hata kazi kama ikitokea watu fulanifulani wakafahamu na kuona what we are " or have been" Posting. Na pia jamani to be sincere, hata ninyi wenzangu sidhani kama mngependa wake zenu waone some of the funny things mnazopost hapa JF, hususani kwenye MMU Jukwaa.

    User name hii ninayotumia hivi sasa nimeicreate recently, lakini nina user name nyingine ya miaka mingi, na ni Nimeshafikia kwenye Rank za juu kabisa hapa JF. Na nisingependa niachane na hiyo User name.
     
  12. H

    Hydrocephalus Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetumia user name nyingine, hata ukiangalia inaonesha bado ni Junior member, but mimi ni Nguli Hapa JF wa Kuanzia Mwaka 2008. Na nisingependa niachane na Hiyo status niliyofikia.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    are you a criminology?
     
  14. H

    Hydrocephalus Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes I do!!
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alokudanganya nani
    OTIS
     
  16. H

    Hydrocephalus Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No, I am Not!!.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kweli kazi tunayo yaani mpaka mkeo hutaki ajue ID yako......!?
     
  18. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siriiii imefichuka, kosa la mesenja kaleta balaaa...kosa la mesenja kaleta balaaa..Nimejuua aina ya maisha unayoishi na mkeo, hahahahaha.............kumbe mko kama paka na panya!! Duuuu.., inawezekana ulilazimishwa kumuoa!!
     
  19. H

    Hydrocephalus Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana si kweli!!. Look at this issue in a different perspective, you might understand what i mean!!
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hata ukibadili ID bado ataijua.....
     
Loading...