Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:MISHAHARA YA EQUITY BANK

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by PayGod, Aug 29, 2011.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna rafiki yangu ,ameitwa kwenye interview na equity bank kwa position ya operation officer, anaomba kwa yeyote anayejua mishahara ya equity bank kwa operation officer position
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    450,000 take home:A S-rap:
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    mbona walipa ela ndogo sana
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawana tofauti na access bank
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Hao jamaa wamekuja wakijua kabisa soko letu likoje na sisi watz tuko vipi kwenye kudai maslahi etc...MD wao alishakuwa Barclays kama miaka 6 hivi anajua kila kitu...mishahara ameshaipanga huyo MD maana anajua soko na udhaifu wetu woote!!kuwa hatuwezi ku bargain sababu tunaogopa kukosa kazi hasa kwa wasio nacho...(Hawana ajira) hao ndio atawapata bei rahisi zaidi
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bank kubwa,ambayo for six month wamepata Profit after tax 82bil,bado wanataka kuwanyonya watz wa kuwalipa pesa kiduchu
     
  7. n

    ndimgwango New Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba faham nafasi za kazi mlizonazo equity kwa sasa please
     
  8. S

    SERVO SERVUM Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hata mimi
     
  9. msani

    msani JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah kweli mambo ni magumu!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Johas

    Johas Senior Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio Maana wawekezaji wengi wanaingia kwenye "Bank industry" simply there is a Superdupa profit.!!....oky
     
Loading...