Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: mikopo midogo midogo/kukuza mtaji

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Kapuku83, Oct 23, 2012.

  1. K

    Kapuku83 Senior Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau habari,nilikua naomba msaada wenu jinsi ya kuweza kupata mikopo midogo midogo ambayo ina masharti nafuu kwa ajili ya biashara hasa ya kilimo,chakula na ufugaji!mimi ni kijana niliegraduate miaka minne iliyopita,na nimekata tamaha na kupata ajira,hivyo nimedhamiria kujiajiri/kua mjasiriamali!nataka nitumie mkopo huo kama mtaji wa kuanzishia biashara,ila kikwazo kwangu ni dhamana,maana sina nyumba wala kiwanja,nina pori tu la heka mbili lililopo maeneo ya Mikese Morogoro ambalo nina hati za kimila!nataka pori ilo liwe ndio mkombozi wangu kiajira!naombeni ushauri wenu wadau!
     
  2. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu ebu jaribu kucheck na Tanzania investment bank,nasikia wana masharti nafuu sana japo sina uhakika
     
  3. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    NI kweli TIB waba riba ndogo(4%pa) lakini sio masharti nafuu
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu labda ungesaidia kuahainisha baadhi ya masharti yao angalau wengine tupate mwanga zaidi wapi pa kuanzia,mfano kwa wasio na nyumba wala kiwanja ila wenye shamba au pori wanaweza pata mkopo kweli?
     
  5. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu,nimepitia,kwa kweli naona unafuu uliopo ni katika riba tu,ila masharti ni magumu mno
     
  7. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama una heka 2 mkopo wa nani na mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe? Chukua jembe ingia shamba. Kama eneo lina maji lima mchicha, bilinganya na kunde. Simamia mwenyewe. mchicha ndani ya wiki mbili unavuna. Mikese ni mjini ati unaweza uza. Achana na mitaji. Ila pia sikukatazi. Nenda Pride na Finca hapo Morogoro. Ila pia nenda PASS wanatoa mikopo kupitia CRDB. Ila kwa shamba lako huhitaji mkopo. Unahitaji jembe.
     
Loading...