Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mgodi wowte tanzania.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mad Max, Apr 10, 2012.

  1. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    mie ni mwanafunzi, mwaka wa Pili na nasoma bsc. geology.
    mwezi wa 7 mwanzoni nahitajika kufanya field ktk mgodi wowote unaohusika na exploration hapa Tanzania ikiwa ni sehemu ya masomo yangu.
    naomba mtu mwenye connection anisaidie please.
     
Loading...