Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Memoranda of understanding

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Myelife, Jan 18, 2012.

  1. Myelife

    Myelife Senior Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wana JF naomba mwenye kuweza kunipatia copy ya memoranda of understanding and article of associatiopn of a company anisaidie, kwani nina capaign ya kutaka kujikwamua kiuchumi. Email yangu ni hash.rajab@gmail.com
    asanten
     
  2. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Kaka hvo sio vi2 vya kupewa simpo simpo kama unavotaka coz kuna sam siri flan za kampun ndan ya hyo mou.Kama kwel unahtaj ni pm nkukonect na muhuska "muelewane".Unataka kuwa na kampun inayohusika na mambo gan?
     
Loading...