Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Maumivu ya shingo.

Discussion in 'JF Doctor' started by tindikalikali, Sep 3, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hellow JF, Nasumbuliwa na maumivu ya shingo toka juzi. Sijajua sababu ni nini, mwanzo ilikuwa kichwa, ukafata mgongo na sasa shingo, mwenye kujua tiba yake naomba msaada.
     
Loading...