Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada. Maumivu ya kiuno.

Discussion in 'JF Doctor' started by Samboko, Apr 6, 2012.

  1. Samboko

    Samboko JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 1,324
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wana jf. Nina tatizo la maumivu ya kiuno hasa nnapokua nafanya kazi inayonlazimu kuinama kwa zaidi ya dakika 15 baada ya hapo naskia maumivu ambayo yamaweza kuendelea kuuma mpaka ntakapolala au kuisha baada ya saa kadhaa, naomba kujuzwa nina tatizo gani, kwenu madokta wa jf mnijuze.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mimi nakupa Dawa lakini nenda hospitali kamuone daktari atakupa maelezo zaidi Jaribu Dawa yangu hii Dawa ya Kiuno

    1.Uwatu kijiko kimoja kikubwa.
    2.Zaatari vijiko vitatu vikubwa.
    3.Ubani (Dhukr)mweupe chembe saba.
    4.Maji chupa moja.
    unachemsha pamoja .
    Matumizi: Kunywa Robo gilasi kutwa mara tatu.​
     
  3. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mzizi Mkavu hivi vitu vinapatikana ktk maduka gani maana naona kama hayo majina yanaonekana kama maneno ya Kiarabu
     
  4. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole. unamatatizo ya neva katia uti wa mgongo kutokana na kazi ngumu. kamuone neurologist au neurosurgeon haraka. tumia brufen kupunguza maumivu. wahi unaweza kufa miguu(paralyse). ni ugonjwa hatari
     
  5. Samboko

    Samboko JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 1,324
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Asante kwa maelekezo yako mkuu, ntatafuta hivyo vitu mkuu.
     
  6. Samboko

    Samboko JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 1,324
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Asante kwa ushauri mkuu, hao wataalam wanapatikana wapi? Nijuze tafadhali.
     
  7. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    muhimbili MOI
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Kama upo Dares-Salaam nenda Kariakoo Sokoni kuna maduka ya wauza hizo dawa ninafikiri watakuwa ni waPemba kaulizie watakupa hizo Dawa ni za kiarabu zina manufaa mengi mwilini.
     
  9. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ahsante mkuu kwa majibu ila mie niko MIKOA YA KASKAZINI, Je niende mji upi kati ya Arusha na Moshi?
     
  10. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kcmc. labda watakurifaa muhimbili
     
  11. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nenda Tanga Dawa hizo zinapatikana.
     
Loading...