Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada matumizi ya sehem ya kuweka line kwenye Dell latitude D620

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by koo, May 25, 2012.

  1. koo

    koo JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ninatumia dell latitude D620 nikitoa battry naona sehem ambayo chip inaweza kuingia naomba kujua matumizi yake na kama inaweza kuunganisha na internet pasipo kuwa na modem na kama inawezekana nitahitaji softwere gani na maelekezo yoyote muhimu plz.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    ingia Dell Official Site - The Power To Do More | Dell alafu fungua link ya support & drivers hapo utaweka model ya laptop yako utakutana na drivers mbalimbali wewe download dell true gprs modem una ufanye installation au unawexs google kupata application from different source, hapo hautakuwa na haja tena ya modem na mara nyingi hu support simcard za gsm
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    na pia itategemea na kama ile radio yake bado ipo ndani...laptop nyiingi za dell d620 nilizokutana nazo ziina hiyo sehem ya kuwekea line lakini ile radio yake yenyewe ya kudaka signals(inakuwa kwenye motherboard) inakuwa hamna...so ukiweka software yake haiipati hardware na hata ukiweka line haitambui kitu...mi nilikuwa na dell d630 na ilikuwa na hiyo sehem na ikawa inafanya kazi vizur tu ila sijajua hizi d620 ni kwa nini nyiingi zina hiyo sehem but ukifungua ndani unakuta radio hamna!!
     
Loading...