Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada; matiti kwa mwanaume

Discussion in 'JF Doctor' started by The Tan-talizer, Aug 14, 2012.

  1. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa kawaida wanaume wengi katika kipindi cha balehe katika chuchu zao kwa ndani huota vimatiti vyenye kama viringi au ugumu flani!! Sasa ugumu ule unapodumu muda mrefu husababisha mwanaume kuwa kama anamatiti...!! Kwa msaada wa wote anayejua naomba asaidie ni njia gani mtu anaweza fanya vitu hivyo viondoke maana kuna mtu wangu wa karibu vinamkosesha raha kwa kweli!! Nawasilisha wanajamii
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    Mwambie awe anayakamua kila wakati mpaka yataondoka inshallah.@The Tan-talizer
     
  3. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Ndivyo inavyotakiwa kufanya.
     
Loading...