Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Mapele kwenye Kwapa

Discussion in 'JF Doctor' started by Zlatanmasoud, Dec 28, 2011.

  1. Z

    Zlatanmasoud Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna mshikaji wangu amekosa raha siku hizi, kwani anatokwa na vipele vidogo vidogo vyenye usaha kwapani. Mwanzo vilikua ni kwapa lake la kushoto tu lakini sasahivi anasema mpaka la kulia.

    Kiukweli hana raha kwani anaogopa kujitia spray au perfume. Kwa yoyote mwenye kujua sababu au tiba atujuze. Heri Wenye Nyoyo Safi Maana Ufalme wa Mbinguni ni Wao.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amwone dactari kwani kuna mshikaji wangu ishawahi kumtokea akapewa dawa flani yahujipaka ya mafuta meupe haikuchukua hata siku tatu mambo yakawa fresh
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naitwa chenua chebe dochi vele nairobi
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tumia Clindamycin gel pamoja na pamoja na ampiclox caps.Hope hizo mbili zitamaliza tatizo lako
     
  5. Z

    Zlatanmasoud Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok Ahsanteni ntamjuza mhusika
     
  6. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukiwa na magonjwa ya ngozi ni vizuri kumuona daktari, kwa kuwa yanatofautiana kidogo sana. Mfano huyo mtu anaweza akawa na Seborrhoic dermatitis with secondary bacterial infection ambayo hutokea sana kwa wagonjwa wenye upungufu wa kinga kama UKIMWI, KISUKARI, SARATANI n.k.
     
  7. Z

    Zlatanmasoud Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu unaweza ukaua. Huo ugonjwa ulioutaja wewe ni tofauti na huyu jamaa.huyu jamaa yangu ana vipele vidogo ambavyo hujitokeza kama viwili au vitatu. Huvitumbua lakini vinarudi hususan akitumia body spray au perfum.
     
  8. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Hii lugha sasa inaanza kuwa ''too much pilipili'' watu wanawasingizi rafiki zao wakati ni wao wenyewe.
     
  9. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha dah
     
  10. Z

    Zlatanmasoud Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You clumsy little fool, what business is it of yours whether anamsingizia au ni yy mwenyewe. Ww ni kusaidia kutatua tatizo sio kuleta unyanyapaa.
     
  11. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Awe yeye au rafiki yake jukumu lako ni kutoa msaada kama huna msaada kaa kimya boss, mtu kapata pancha anaomba msaada wewe unasema kwa sababu gari kaazima hutoi msaada huo sio ubinadamu ndugu.
     
  12. Z

    Zlatanmasoud Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali umenisaidia ndugu, ubarikiwe
     
Loading...