Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada! Mamlaka ya Hali ya Hewa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fixed Point, Feb 9, 2010.

  1. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wana JF, Naomba msaada kama kuna mtu anafanya kazi au anamfahamu mtu anafanya kazi mamlaka ya hali ya hewa anipe contacts zake. Kuna research nataka kufanya, naangalia uwezekano wa kupata data (time series).
    Natanguliza shukurani zangu
     
  2. a

    analia Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halo tuwasiliane mimi nawafahamu watu wa hali ya hewa
     
Loading...