Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Makosa ya Jinai!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Katavi, Dec 1, 2010.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Sina utaalamu wowote na sheria na ndio maana natatizwa na hili neno:

    Makosa ya Jinai yanakuwaje/yanatofautianaje na makosa ya kawaida.
    Nawasilisha!!!
     
Loading...