Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Makangira Namanga Msasani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpigania Uhuru, May 1, 2012.

  1. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naombeni msaada Kwa mtu anayeelewa vizuri plan ya serikali kuhusu Namanga.
    Mtaa wa Makangira Msasani.Eneo ninalozungumzia ni squatters pale nyuma ya maduka ya Namanga.
    Kuna mtu anataka kuniuzia nyumba hapo naogopa nisije nikanunua Leo kesho serikali inakuja kuwahamosha watu.
    Wakazi wa hapa wote wana leseni za makazi lakini nimejaribu kupeleleza sijapata mtu akanieleza future plan ya eneo hilo ni nini. Ila Jirani na huyo mtu anayeta kuniuzia kuna mtu anajenga ghorofa ila nilivyojaribu kuchunguza nimeona hajaweka kibali cha ujenzi nikajua nikahisi ni mambo Yale Yale ya squatters.
    Naomba Kama kuna mtu anajua detail kuhusu eneo hili anijuze nisije nikaingia mkenge!
     
  2. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mimi nina frame ya biashara eneo hilo, hilo eneo lote mpaka kule CCBRT ni Bonde mkondo wa maji. ni makazi ya watu kwa miaka mingi sana tu kama ilivyo tandale au maandazi road. Mwenye nyumba wangu yupo hapo since 70s. ila ki ukweli sishauri mtu kununua eneo hapo labda kama una mtu wa uhakika kule Ardhi anaeweza kukupa master plan ya Jiji ukajionea plan ya hapo ni nini.
     
  3. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kama una hela ya kununua pale haikosi una hela ya kutosha kununua any other good and reliable place
     
  4. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Asante Kwa kuendelea kunipa update.
    Hela ninayotaka kutumia ni ya mkopo kutoka bank nitatumia mshahara wangu Kama dhamana ie shirika langu Lina mkataba na bank kukopesha wafanyakazi wake hadi miaka mitano.
    Hela ya kukopa Ndio sababu najaribu kuwa makini sana!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    this is a set of very valuable advice from Jf member

    Endeleaa ... God bless you
     
  6. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nadhani hii ni biashara unataka kufanya so kwa faida ya biashara yako ni vyema utafute uhakika katika mamlaka husika naomba usiende municipal nenda wizarani kabisa utapata details zote.
     
  7. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Asante Kwa advice.
    Yaani panatamanisha sana ni karibu na mjini ila naogopa nisije kujikuta napangiwa Kiwanja mabwepande!!!
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Unless IF You're Not Serious Investor otherwise ningekushauri kwenda Ardhi kuliko kutaka advice hapa JF.
     
  9. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nilienda serikali ya mtaa wa Makangira.
    Mwenyekiti na katibu wake hakuna anayejua current future plan ya pale.
    Wanadai kulikuwa na Plan za UN habitat na world bank kuboresha makazi kupitia MKURABITA lakini hawajui issue hiyo ipo aunomeshakufa!
    Of course Ardhi makao makuu nitaenda!!
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Pale ni Oysterbay Makangara, acha kupaweka Msasani. Hiyo Namanga ilikuwa inaitwa "Oysterbay Shopping Centre" mpaka juzijuzi hapa.

    Kama una wasi chagua kwingine. Ya nini kununua kitu cha muda mrefu kama nyumba kwa wasiwasi?
     
Loading...