Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada majina toka bodi ya mikopo siyapati

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mshamu, Sep 20, 2012.

  1. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani najaribu kuangalia majina ya walipata mikopo siyaoni na dogo yupo hapa anawasiwasi kweli hakuna aliyeyapakuwa atuwekee hapa jamani
    Asanteni kwa watakaonisadia
     
  2. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Website zote za TCU na HESLB zinasumbua kwa sasa....kuwa mvumilivu tu.
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nipe jina kwa pm nikutizamie, maana mie nimedownload yote.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    watu wengi wanabrowse, hivyo avumile. Kwa mfano mimi niliangalia saa nane usiku, ilikuwa raha. Do the same if you can! sasa hivi utapoteza muda mwingi na fadhaa!
     
  5. WamLola

    WamLola JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndugu yangu Binti.com mi naonmba niatachie hayo majina yote kupitia email yangu hii kassasilas@yahoo.com
     
Loading...