Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mafundi wa blackberry

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Abloodi, Mar 16, 2012.

  1. Abloodi

    Abloodi Senior Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu ma gr8 thnkerz., naomben msaada wa wapi ntapata mafundi wazuri wa blackberry kwa hapa Dar au Mbeya .. naogopa kuwapelekea hawa mafund wa nokia vitoch
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    imekuaje hiyo bbm? Eleza tatizo lako.inaweza ika kumbe nitatizo dogo hata sie wa vitochi tukaweza.
     
  3. Abloodi

    Abloodi Senior Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    xor bro ! ila tatzo n kwamb nna Bold 9000, ilizma tu yenyewe nkachaj lkn notin happnd ,nkaconnect in my pc lkn haikuwa dtcted nmebadl betr lkn waap alaf hata ile LED light haiwak xo nkaona no way out dan lukn 4 mafund ,xo help me plz naipenda xana BB yngu
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu mbna tatizo ni kubwa kama aidkteti kabisa wala taa aiwaki kabisa most be hardware hyo ni pm
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    fuata ushauri wa drphone.
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    pia ukitaka ipone fasta mwambie na chanzo cha kuzimika kwa bb yako.matatizo mengi ya simu yanasababishwa na vimiminika kama maji,pombe,jasho nk nk.pia umeme mala nyingi hutokea simu zikazimika wakati zikichajiwa. Kifupi utakuwa umemrahisishia.
     
  7. Abloodi

    Abloodi Senior Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx bro ! kwa ushauri wako
     
  8. Abloodi

    Abloodi Senior Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru..nsha ku pm
     
  9. Samber Junior

    Samber Junior Member

    #9
    Aug 31, 2015
    Joined: Nov 7, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 5
    yangu ni 9930 ilpasuka touch thn haikuwashwa muda mrefu now ukiwaasha haionesh kitu ila ukichaj kitaa kinawa na ukiwasha kitaa kinawaka thn kinazma, shida inaweza kuwa nini
     
Loading...