Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada madakitari jamani nisaidieni mwenzenu,

Discussion in 'JF Doctor' started by BLISS, Nov 3, 2011.

  1. BLISS

    BLISS Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni mnipe ushauri kuhusu kukosa choo kwa mtoto mdogo aliye na wiki 2, na hanywi maziwa ya kopo, ananyonya maziwa ya mama yake tu, tatizo ni nini? anapata choo mara moja tu kwa siku, na siku nyingine hapati, kitu ambacho si kawaida kwa mtoto mdogo, msaada madakitari wote,
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mi nahisi kawaida,ila ngoja waje wataalamu zaidi
     
Loading...