Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada,loan officer inteview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zilakina, Dec 12, 2011.

  1. z

    zilakina JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wadau nimeitwa kwenye interview akiba commercial bank,hivi interview ya loan officer inakuwa vp,maswali yanakuwaje?plz mnisaidie
     
  2. m

    mtafutaji hacho Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpendwa wangu ingekuwa vizuri km ungemtafuta mfanya kazi yeyote wa ACB
    Mi ninachokumbuka tafuta 5Cs and wapinzani wake, n details zote za akiba
    then tuambie uliombaje na siye tujaribu
     
  3. Twaps

    Twaps Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Soma web ya akiba upate overview yao na ukipata mtu anayefanya kazi hapo itakusaidia zaidi au google
     
  4. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa mwelekeo huo kijana itakuchukua muda mrefu sana kupata kazi ya maana. Nakuhakikishia usipobadirika hutakaa upate competetive kazi maishani mwako . Nshaona style yako, wewe ni kilaza namba moja. Typical Tzanian young graduate. Wewe umeshindwa hata kusearch kwenye mtandao unakuja kuuliza hapa. Ilitakiwa uwe umefanya research yako ya kutosha, sasa yale magumu uliyoyakuta ndo unakuja kuuliza hapa. Tena unauliza kwa namna ya kutaka kufahamu sio kama ulivyouliza kwa minajiri ya kukariri ukajibie usaili.

    Nina uhakika kwenye barua yako ya maombi umeandika '' Iam a boy aged 27 yrs, umetaja GPA yako, madaraja uliyopata kidato cha nne na sita, na hobbies zako umeandika'' surfing, watching movies and listening to music''.
    KIjana hauko serious...........................
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We kaka hapo juu sasa unatutisha.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Kijana acha dharau. Sio wote wameajiriwa kwa memo kama wewe.
    Sio wote vilevile tunatumia net za free.

    Ukienda internet cafe, unaambiwa hutakiwa kudownload mpaka ulipie, na huyu huenda hana ajira, au ni interview yake ya zaidi ya 10.

    Join Date : 16th September 2011
    Posts : 11
    Rep Power : 0
     
  7. k

    karagwe Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    attributes/soft skills
     
  8. k

    karagwe Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una record ya kutenda kosa la jinai? Utaulizwa ilo.
     
  9. R

    RAPHAEL M. New Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali moja la msingi ambalo ni lazima utaulizwa ni sababu au vigezo vya kumkopesha mtu au mjasiliamali mdogo
     
  10. m

    mtafutaji hacho Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ndo kilaza namba moja, bora yeye kauliza, n 'kuuliza sio ujinga' na inavyoelekea wewe ni fedhuli hujaenda shule elimu ikakukomboa angalau tu kimawazo

    Mdau wetu unapoona kitu umeshindwa bora uulize kwani si wote ambao wapo humu ni wapungufu wa akili kama huyo jamaa
     
  11. msani

    msani JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kachukue brochures za hiyo benki,ujue historia yake,ujue aina ya product zilizopo,ujue taratibu za kuchukua hiyo mikopo,challenge zilizopo,jinsi ya kudeal na default,jinsi ya kutoa mikopo zaidi ya kiwango na taratibu zake.
    maswali mengine ni ya kawaida sana,mi wiki iliyopita niliitwa kwa ajili ya risk analyst lkn sikuulizwa lolote juu ya hilo bali maswali ya kawaida kabisa nadhani na wewe jiandae kisaikolojia ili ukikuta hali tofauti ujue jinsi ya kutoka
    kila la heri
     
  12. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    You fit the profile of kilaza. JF cannot be the remedy of your imbecility........punguza muda wa kushinda facebook na kusoma magazeti ya udaku badala yake soma vitabu hutakaa ujichore kuongea pumba hapa......
     
  13. B

    Bans New Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina shaka na hizi degree za siku hizi kwa kweli.
     
Loading...