Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada;Liverpool Online degree!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Akili Unazo!, Mar 31, 2010.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuuu muda si mrefu nimekuwa nikitaka kujiendeleza kaelimukangu kutoka hapa nilipo mpaka kwenye hatua nyingine.Sasa mambo ya kazi ya naninbana ila katika kusurf nimekuja kukuta Liverpool University wanatoa online degree ya course ninayoitaka.

    Wakuu naomba kujua kama kuna mwenye ufahamu wa hiki chuo anijuze!!
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha University of Liverpool (http://www.liv.ac.uk/)?

    Ni Uni ya maana, inayokubalika
     
  3. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yes namaanisha hiyohiyo mkuu!!!!!!
     
  4. H

    Herbert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wazee na mimi nimekua naona advert yake hapa jamvini ila sijafanya follow up. Kama kuna yeyote aliye gonga any online degree in masters level tunaomba atupe ufafanuzi. maana kwa sasa na mitandao ilivyo ya kumwaga inaweza ikawa good idea kujichanganya nao kama wanalipa.
     
Loading...