Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Link ya porn ya Rihana inatesa watu Facebook

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Matope, May 19, 2012.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau mwenye kujua dawa ya hili tatizo liwadhalilisha watu kwa kutuma picha chafu kwa marafiki kwa mtindo wa kutag!solution wakuu
     
  2. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unataka mtu asiku tag na picha usizotaka nenda kwenye setting weka hiyo restriction mtu akiku tag haikubali mpaka u aprrove.

    Heading haiendani na body kwa nini....if possible badilisha
    sio vema kuomba link hapa kuna underage you never know
     
  3. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hapo ni kwamba kuna link ya Rihana inakuja kwenye wall ss ukiigusa tu umeharibu inaanza kutag rafiki zako picha mbaya nimeona kwa rafiki yangu ni hatari sana!
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ile pale kama umestrict haifanyi kazi but link ni nzuri aisee!.
     
  5. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni very simple kutoa hii. Ni kwamba unapoclick ile link na Antivirus yako haina uwezo wakuiblock an extension inakuwa planted kwenye browser yako wengi waathirika wa hii wanaotumia mozilla firefox ok hivi ndivyo unaitoa iyo bug.

    Go to Tools - > Addons ->
    Extensions – find
    and remove the add-on ambayo imekuwa labed kitu flani Youtube au Youtube kitu flan mfano:
    “YouTube Premium”, "dvtez Youtube", n.k just click unistall delete au remove inategemea na browser version yako then restart Mozilla, sasa delete the posts chafu zote and ur gud to go hautaona uchafu huo tena BUT zingatia hili get a more secure antivirus na hakikisha unaiupdate atleast twice a month hapo hautakumbwa na tatizo kama hili tena.
    now
     
  6. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kaka asante sana mkuu nikitoka church ntafata maelekezo yako!
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  8. Blackman

    Blackman JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nipeni title mi ndo kwanza naitafuta
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Tatizo uroho wa kuangalia ngono ndo unawaponza. Usipo-click mavitu ya ajabu hayaji kwenye wall yako!
     
  10. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mshkaji kafungua asubuhi imeleta picha za ajabu balaa mara watu wana meno kwenye nywele na vidonda vya ajabu ajabu inatisha me binafsi nimefuta facebook account yangu nimehamia JF mazima!sitaki fedheha!
     
  11. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Msilaumu waru au kusema kuwa ni uroho wa kuangalia porn hawa jamaa sio topic za porn wanaziweka mwaka jana walikuwa wanaweka news kuhusu celebrities kama kuna wakati eti Lady gaga found dead na wameweka link ionekana kama inaenda BBC so hawa jamaa wapo tricky kweli kusema kuwa uwe makini usiclick izo links itakuwa vigumu coz wanajia nyingi za kushawishi the only better solution ni kuwa na better Antivirus au Internet Security ata kama ukipatikana hautapatwa na madhara yoyote.
     
  12. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Niliuliza swali hili juzi,kama kuna maelezo ya ziada soma link hii:
    http://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/266172-wana-jf-kuna-hii-kitu-imetokea-kwenye-acc-ya-facebook-nin-nin-http-red10000-blogspot-ca.html
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha
     
  14. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    :D teh teh teh!
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    na hiyo link inapokuja haiwi na uelekeo wa ngono
     
  16. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu, asante. Na mimi imenikuta. Nimedhalilika sana.
     
  17. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wengi kumbe ni balaa haifai kwa kweli!
     
  18. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tatizo mnapenda porn mno!
     
  19. c

    chilubi JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,750
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hizo link za porn za FB ni spam! Kwaiyo wewe bofya bofya tu izo link usisashangae akaunti yako nayo ikawa inapost link za porn bila ya ww mwenyeo kufanya hivo
     
  20. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    imentokea hiyo juzi eti.. Nime tag
     
Loading...