Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MDAU JR, Apr 10, 2011.

  1. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wakuu, naomba msaada wa ushauri nataka nunua laptop kwa matumizi ya kawaida, ipi ni nzuri na naweza pata wapi kwa DSM ambazo c fake. Please, help me.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    fake ni ipi kwanza kwa vigezo vyako? Maana usije ukawa na kasumba kuwa ya kutoka china ni fake. Hapo unaweza kuuziwa laptop yenye label made in USA kumbe imetengezewa China na bado ukagongwa bei. Hata laptop za UK USA nazo zaweza kuwa fake tena mbaya zina mpaka fake price. teh teh teh
     
  3. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33



    Sina kigezo chochote ndg, nimeomba msaada kwenu wataalam na nitauzingatia, nataka bidhaa iliyo bora, naomba huo ushauri niliyouomba.Samahani kwa kutonielewa.
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,130
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Ingia kariakoo kuna duka lipo nmb bank tawi la k.koo kuna wasomali flani..wana duka la laptop za ukweli
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Used or Brand?? na unapendelea ya kampuni gani? Dell. Hp, Toshiba Acer, Eee, Fijitsu Siemens .... which one, ni pesa yako unatoa na wewe ndo utakuwaq unatumia tupe maoni yako
     
  6. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mkuu, me nakutegemea wewe zaidi, cjawahi kuwa na laptop so naomba unishauri brand ipi ni nzuri na naweza pata wapi kwa dsm whether ni mpya au hata used, asante.
     
  7. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Used or brand ndo nini.? Laptop zote hata used zina brand.

    Nunua Toshiba. au HP. Toshiba ni imara zaidi. HP hata ikiharibika rahisi kupata spare kuliko brand nyingine zote.


    Sasa kulingana na matuzi na uwezo wako nenda katafute model inayokufaa kwa bran hizo


    HP wanyo makundi matatu Pavalioni Mini na envy HP Home Laptop PCs at a glance - HP Home & Home Office products

    Toshiba wana makundi kamamatano Toshiba Direct | Laptops, Notebooks, Accessories, Electronics & Projectors home , gamer ,wide screen proffesional thin and light

    So nakushauri nenda na satelite model ya Toshiba. though sijajua matumizi yako na bajeti yako
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hivi bongo kuna laptop zisizo za ukweli?
     
  9. i411

    i411 JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    budget yako ni shilingi ngapi kwani
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mimi nilidhani akuambie anahitaji ya aina gani yenye sifa zipi ili umpe bei zake!
     
  11. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwenye red: nina HP na Toshiba zote ni used ni zuri sana....Kama utahitaji unaweza kuni PM (private Message)
     
  12. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Asante Mkuu.
     
  13. i411

    i411 JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nunua yoyote hile lakini usinunue zile wanaita netbook laptops computing power yake siyo faster inababaisha. ukitaka kuenjoy zaidi nunua ambayo ni core 2 core duel powers au zaidi hizo ndo nikama mpya mpya na sikuhizi zina bei poa. kama unanunua used more than 12 months usiguse kabisaaaa vilaptop vingi vina useful life of miezi 18 utakuwa na umebakiwa na kama miezi 6 ya hiyo laptop kukusumbua halafu mother bord ife kabisaa hiyo ni common problemo. ushauri zaidi nunua mpya kama unauwezo zilizotumika mara nyingi hazikai sana na kufanya kwake kazi ni kulegalega tuu kwa sababu ya milage
     
  14. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Shukrani.
     
  15. l

    larian Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda mtaa wa kongo kariakoo uliza kwa fundi pascal aisee yuu will apreciate
     
  16. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33



    asante mkuu.
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Ndugu, ukitaka laptop mpya kabisa kwa Dar zinapatikana, na ni bei rahisi ukilinganisha na nje ya nchi, cha muhimu ujue matumizi yako ya hiyo laptop, iwapo ni kwa kazi za kawaida za kuchapa na kusoma ujumbe au kazi nyingine ambazo zinahitaji software na hardware tofauti tofauti ili kufanikisha kazi zako. Mfano, kama kazi ya laptop yako ni kuchora michoro mbalimbali kwa kutumia AutoCAD ama software nyingine, au kama ni music production au video production, bila shaka utahitaji yenye spidi kubwa na uwezo mkubwa wa kutunza kumbukumbu na kufanya kazi nyingi kwa wakati mmoja.
    Mie nina HP pavilion DV6000 Series, niliinunua pale Kisutu ikiwa mpya kabisa mnamo Julai 2008, na haijawahi kusumbua na ndiyo ninayotumia kuandika ujumbe huu. Sifa za kiufundi za hii laptop ni hizi:-

    -Processor: AMD Turion 64x2 Mobile Technology TL 60, 2.00 GHz
    -Memory 3GB
    -32 Bit System
    - Ina webcam
    -Ina mic na speaker
    -Ina Wireless Network card
    -Ina Internal network card
    -250 GB Hard Disk
    -Uzito ni 2.9 kg
    - Ina 5 in 1 Card Reader
    - Ina Firewire
    - 3 USB Ports
    -Ina remote controller
    -Screen yake ni inchi 14
    -DVD RW Drive
    Ni laptop imara kwa vigezo vyangu, kwa sababu huwa nashinda nayo maporini kwenye vumbi, kwa mujibu wa kazi zangu. Zipo za namna hiyo hiyo zilizoboreshwa, zenye vigezo vingi na bora kuliko nilivyotaja hapo juu, na zinapatikana kwa urahisi kwenye maduka ya kompyuta, Kisutu ama mengine yaliyojaa mtaa wa Samora. Cha muhimu, uwe na muda wa kutosha kuzunguka maduka mengi iwezekanavyo, ili upate bei elekezi na vigezo linganifu kwa kadri ya mahitaji yako.
    Natumaini maelezo yangu yatasaidia 'kidogo' kukupa mwanga.
     
  18. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Asante mkuu kwa kunipa mwanga.
     
  19. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi bado mzigo unao?
     
  20. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi bado mzigo unao?
     
Loading...