Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada;laptop yangu inafungua program zote kwa word pad mode

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cobyg, Jul 16, 2012.

  1. Cobyg

    Cobyg Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naomba mnisaidie wana jf laptop yangu inafungua program zote kwa word pad,please naomba msaada wenu kwa hili.inatumia window 7 home basic
     
  2. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo husababiswa na virus ambao wanabadilisha registry, sasa chakufanya nitaatach file ambalo utaliextract kisha run kila kifile kilichondani yake... kama utafanikiwa useme na pia kama utafail useme ili nikusaidie zaidi
    https://dl.dropbox.com/u/47895855/All_Default_File_Extentions.zip

    Ukimaliza uniambie ili nilifute ilo folder
     
  3. Cobyg

    Cobyg Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante Mkuu nalifanyia kazi sasa hivi
     
  4. Cobyg

    Cobyg Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu nimemaliza na nimefanikiwa,Thanks again
     
  5. Elerai

    Elerai JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2014
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 473
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    AAisee naomb msaada pc yangu file zote zinafunguliwa na mozilla firefox
     
Loading...