Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada:laptop yangu haipigi screensho

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by poposindege, Sep 20, 2012.

  1. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    habari wadau,
    naomba msaada wenu ktk hii laptop yangu nimejaribu sana kupata screenshot lakini inakataa.Nikijaribu kutumia on screen keyboard kupiga screenshot inakubali lakini keyboard ya laptop inakataa.
    laptop yangu ni compaq presario CQ40
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ukitumia on screen keyboard huwa unabonyeza key gani? na unatumia program gan kufanya screenshot?
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1. tafuta batani iliyoandikwa PrtSc, maana yake Print Screen, then bofya hiyo batani.
    2. nenda kwenye Programs , then Accesories, then chagua Paint.
    3. program ya Paint ikishafunguka, nenda kwenye Edit , kisha chagua Paste, au tumia shortcut CtrL ikifuatia na V, bofya Ctrl + V
    4. baada ya hapo waweza kufanya editings zingine kama crop, resize, color, text etc
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pia hiyo ni window aina gani? You can alternatively kama ni windows 7, from start menu utafute program inaitwa 'snipping tool' it will do you good.
     
  5. N

    Nyasiro Verified User

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    GP Nlikua namuuliza poposindege ene wei umesomeka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Daaah, mkuu umeonekana ulikuwa hujui! teh teh teh!
     
  7. N

    Nyasiro Verified User

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eee nlikua cjui nimeelewa kwani kutokujua ni ajabu!
     
  8. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu hapa naona hujanielewa, nami sikujua kwamba ulikuwa hujui, I thought ulikuwa unajua na ukamaanisha nilichoandika. Maybe my sense of humor spilt, sorry for inconvenience.
     
  9. N

    Nyasiro Verified User

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na mm nimejua kama ulikua unajua najua af nikajibu kama cjui!!!! kumbe najua lakini cjui. hamna anaejua ukitaka kujua kama mtu anajua lazima umuulize kama anajua. Mwingine hajui na anaendelea kutokujua kwa kujua kwamba kutokujua ni ujinga kumbe hajui wanaojua nao walikua hawajui. ha ha ha jf bhana
     
  10. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    teh teh, nyasiro bwana! Nimekusoma mkuu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    wadau nashukuru sana nimefanikiwa.Napiga screenshot kama kawa ahsanteni sana.Ngoja nibofye kitufe cha like
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pamoja mkuu, JF darasa tosha!.
     
Loading...