Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tutazz!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Abdulhalim, Feb 6, 2009.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakuu heshima mbele,

    Mazee naomba tafu kwa mdau yeyote ambaye ana ufahamu kuhusu software yeyote ambayo ipo capable kutengeza video clips kutoka kwenye images files kama vile JPEG etc.

    Naomba video format ikiwezekana iwe ktk muundo ambao ni rahisi kuchezeka na window media player..mathalan *.AVI *.MPEG etc .yaani nisingependa complication ya ziada ya kutafuta media ya ku-play hiyo video.


    Natanguliza shukrani.


    al Masih.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    NB: My life depends on this ..pls!!


    (Just kidding)
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndio ziko ambazo unaweza kutengeneza animation kisha una export kwende kwenye aina nyingine ya player unayotaka
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tafuta gif animator yoyote ukifanya animation unauwezo wa kufanya convention kwenda katika flash au mpeg
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hebu nieleze kwa utuo kidogo..

    Unajua mimi mgeni huku bara..

    Tafadhali..
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe mtindio, ushaanza! wewe na mambo hayo wapi na wapi? duhh...au unataka kubadili zile snap zako za nanihii kwenda kwenye nanihii? Allahu Akbar, makubwa haya, haya mpeni kichaa mke...
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    naona unaanza utani

    haya usiku mwema wengine watakuja
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio utani.

    Yaani maanake naomba maelezo ya ziada,ili niweze kuokoa muda. Hizo GIF animator zinacheza JPEG? Na ipi ambayo umeshaitumia ..nk.

    SIjui umenipata. Yaani kuweka wazi zaidi ni kuwa nina series of JPEG (sio GIF) files nataka kutengeza movie clip. Sijui umenipata?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sitegemei mchango wowote kutoka kwako, maana najua hizi taaluma kwako ni kichina. Usikhofu ni mgawanyo tu wa kazi.

    By the way, UDHU muhimu ustadha, unatoa kaharufu flani hivi, mpaka huku nakasikia ka-uvundo ka-janaba kila unapobonyeza keyboard kanazidi kunifikia.. :D :D


    Was'alam
     
  10. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Jaribu Windows Movier Maker. Utatengeneza WMN video format inayochezeka na window media player
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hiyo haina quality
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ipi yenye quality sasa mukulu Shy?
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mtumishi wa Mungu tafuta hii software inaitwa Crazytalk media studio v.5. Itakusaidia.
    mimi ninayo version 4. Unatumia still picture kuifanya izungumze as if ni video movie!
     
Loading...