Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tutaa....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Dec 22, 2010.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hey!bakima na bagoshaa{banyabo na basebo}nje baleko?
    wakuu nilikuwa na kimwana ambae tulikutana kwenye mtandao flanii wa jamii...kwa bahati tukawa marafiki na kwavile tulikuwa karibu i mean mkoa mmoja,tukapanga kukutana japo ili take time ila siku mmoja tulikutana,tukaongea vizuri tukaishia kuwa wapenzi
    kwa kweli mapenzi yalikuwa mazuri sanaa,yani tulikuwa tuna enyoi kila aina ya good time,sio sita kwa sita wala ku party,ila huyo mrembo alishawai kuniambia ana mwanaume alie kuwa anataka kumuowa but hajampenda ila sababu alikuwa ana msaidia kimaisha na familia inamjua,wana mnganganiza amuowe.
    siku ona big deal sana cse kamaa ana nipenda ataishi na mimi na si yeyee.so aliniambia nimpe muda kidogo ili amuache kabisa,siku ona tabu nikamwambia ishalaaa mamaa,japo most of time alikuwa geto kwangu.
    yule demu anafanya kazi kwa wahindi...na mara nyingi nikienda nae club,anacheza nao sanaa cse mi si mtu wa kucheza sanaa just pozzy counter,nikimuuliza ana niambia wale wafanyakazi wezangu kibabaa na kulaa pin.
    kuna siku aliniona maali niko na msichana,ni beste tu...basi ikawa mtafarani,tukaa gombanaa sanaa akachapa lapaa.TATIZO ni hili...mi nilimshtukia huyu demu ana toa chanel O so katika utundu wangu nikataka kuprove je kweli?tukiwa katika molove najaribu kugusa chanel na kidole huwezi amini vina pita hadi vitatu..mtoto ameuchuna,siku mojaa nilalaa lala nae ila siku hiyo ndo nilipo amini ana toa chanel 0 baada ya kumchezea na ulimii...alioniambia oooh ukinichezea huko na washwagaaa.niingizie vidolee.walllaaaah siku amini.nikataka kujuaa kamaa ana du!!nikamuombaa mchezo...akasua sua.ila tukajaribu.kilaa niki pigaa ana rukaa ooh naumia.but anaonekana ni mzoefu.nika achana nao.
    kesho yake asubui,kila mtu akaenda ofisini kwake...ila mi sikuwa na amani..nilijiuliza maswali mengi.baby ana liwaa chanel ndio?nanii ana mlaa..mbonaa mimii hataki.nikamtwanga msg....[SWEETIE KUMBE SIKU ZOTE UNAPENDA...HUU MCHEZO ALAFU UNIAMBI?WHY...SI ULINIAMBIA UTAKUWA FREE KWA CHOCHOTE}basi tokea siku hiyo ndo kamaa nime mfukuza.cm hapokeii..sms hajibu...kuniona hatakii?sasaa najiulizaa vipi NAMIMII NI MPOTEZEE MAZIMAAA?
     
  2. GY

    GY JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Aisee kipindi hiki cha holiday season mimi hua sisomi makitu marefu naman hii
     
  3. semango

    semango JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    manzi anaetoa channel O sio wa kuplan nae maisha.huyo ni wakwenda nae club tu.kama anakukwepa na wewe poteza.atakua amepima kati yako na mchumba wake original akagundua mchumba wake zaidi.sijui kapima vigezo gani lakini kwa binti wa aina hiyo kigezo cha mshiko ni muhimu kwake.so tafuta king'amuzi decent.hayo mambo ya channel O ni uhuni mtupu,yasikupagawishe.
     
  4. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mi hua nashangaa nikisikia unaomba msaada kwa issue ndogo kama hii. hivi we ukienda vitani unachagua weapons? na km kweli ulimpenda we si ungeanza kuhesabu pale mlipokutana na sio story zake za nyuma. kama alikua na wajanja zaidi yako? ni kwambie kitu mwana hakuna kitu mwanamke hawezi kufanya kama mwanaume unataka. be serious jo.
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kazi kwelikweli na hizi tiGO NOWADAYS!jamani si kila mvuvi ni mlaji wa samaki ati.........!!!!
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dah mkuu umenichekesha apo...kumbe unaweza kuvua samaki usimle eeh?
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :whoo:
     
  8. r

    roby m Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli!!!
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ma-ufundi mengine bana....!!
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    sodoma and gomorah is soon to appear again.....watch out people!
     
Loading...