Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tutaa....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Oct 21, 2010.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wapendwa katika jinaa la bwanaa,ma bibi na mabwana...kuna tatizo linanisumbua kijana wenu,sijui niseme ni bahati au mkosi,mi na miaka 26 nimeshakuwa na usiano kama mara tano ila yote nuksi.tatizo ni hili nisiwachoshe...kilaa demu ninae taka kua nae nakutaa ana mtoto na mwanaume mwingine,yani sijaa bahatika kupata msichana ambae hana mtoto,demu nilie nae sasaa ana mtoto mmoja japo hakuniambia tulivyo juana ila alikuja kuniambia yeye ana mtoto ila hakai na mzazi mwenzie cse wameachana,nashindwa kujuaa niendelee nae au nimpige chini.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    chek wampenda au aumpend?kwan km amezaa kuna shda gan?
    mtoto anazuia nin?
    au uliapisha utakuja oa dada aliyezaa b4?
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya bana mi nilijua tu utafika huku!!!!!!!!!kweli mbio za panya huishia ukingoni!sasa labda useme tu natafuta mchumba hapa JF ambae hana mtoto!wapo watakusikia!!!!!!!!!!!!!!!!!Rose,smiles, wiselady hebu msaidieni huyu kijana!!!
     
  4. madamlou

    madamlou New Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana B'Real... Ila kama kweli unampenda mtoto hawezi kuzuia mapenzi yenu yaendelee ila kama Uliapa huwezi kuoa mwanamke mwenye mtot inabidi upunguze papara wapo wengi tu ambao hawana watoto...
     
  5. dazenp

    dazenp Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mtoto hazuii kitu......kama unampenda na yeye anakupenda kwa dhati then sidhani mtoto anazuia jambo lolote ila.....mind you kuwa isije kuwa anatafuta malezi ya mtoto maana hujatuambia why uliachana na hao wengine wenye watoto pia.....
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Weye oa hapo achana na mengine tulizana kasuku........................
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bacha wewe nakwambia ntakufunza adabu..nan kakwambia sjaolewa?au ndo non wife material hahahahahahaah!!!!!!!!
    aya bwana
    mi nipo nipo bwana swaga zenyewe km izi daily vilio ndoa ivi ndoa vile....ahh naona shida tu
    m stl prayng to god anipe ADAMU wangu atakayenifanya EVA wake
    lakin awa wanaojishaua shaua machon pangu naona ndo wale wale wanataka wanifanye km sebule wanipite ili waende chumban kwao ...
    time wl tel wen m ready i wl DECLARE apa apa jf .....!!!!!!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jf bana, anywayz kumbukeni kujikinga na vyandarua
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    unampenda huyo demu?if so mtoto msi tatizo endelea nae
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama imekutokea mara 5, na zote wana watoto basi inakupasa uelewe kuwa hao ndio majaliwa yako dogo chagua mmoja uhangaike nae usitafute maradhi kwa kumtafuta asiye na mtoto,na ukumbuke waswahili walisema kuchamba kwingi mwisho utatoka na............!!!
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Adamu wako kashapatikana anaitwa Paka Mweusi muda wowote ukitaka atakufanya Eva wake
     
  12. mmiy

    mmiy Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We utulie na mmoja tu mapenzi haijalishi kama mwenzio ana watoto au la kikubwa ni maelewano yenu.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,644
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Kuwa na mtoto haijalishi, labda kama humpendi, mtoto hawezi kuzuia mapenzi yenu.
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    extra used:photo:
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wu iz new?
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe kujua kuwa na mtoto si umejua baadae kabla ya hapo kulikuwa na ubaya gani? Si mlikuwa mna............bila shida tatizo la mtoto linatoka wapi tena? Ama ushamchoka unatafuta kisingizio cha mtoto? Kuwa mkweli na muwazi bwana
     
  17. M

    Mama Beto Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi all,

    Mara nyingi watu huwa hawapendi wanawake au wanaume wenye watoto sababu inaweza kuwa ni kuona gharama ya kumgharamia mtoto ambaye si wako. nyengine inaweza kuwa ni tatizo la kisaikolojia kwamba loh, mpaka amezaa! kumbe ni kawaida tu, what make a marriage ni love, yani kaka kama kuna mapenzi u forget abt everything. ila sikiliza moyo wako, kama hutaki mwanamke aliyezaa, ndugu yangu muombe Mungu mwambie unataka mke wa aina gani na b4 getting realy in love, mchunguze mwanamke sana, kwao uliza kila kitu. dont jump to some1 mnashare kila kitu na ahadi halafu ndo mnauliza kwani wewe ulisoma wapi, uliishia darasa langapi?, uliwahi kuwa na mtoto, too late, u end up hurting yourself na kurudi palepale kila siku na kuita mkosi. na wengine tujifunze. kusoma kwanza ndo ahadi. cheers!
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mama beto that good advaice...kumpenda na mpenda,ilaa mi ndo kwanza naaza maisha,mwezangu alishaa kaa kwenye ndoa/au kawekwa ndani,tatizo lingine jamaa ake mkorofiii sanaaaa
     
  19. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ila kuoa mwanamke mwenye mtoto yataka moyo siku ya siku mwenye mtoto anakuja kumsalimia mtoto home kwako na wewe haupo.... Wakikumbushia je?
     
  20. T

    The King JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda ndiyo majaliwa yako kama kweli unampenda na unaona ana sifa nyingi za kustahili kumuita mkeo basi chakarika ili muunde familia halali badala ya kuendelea kuwa familia haramu.
     
Loading...