Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hassani, Sep 16, 2009.

  1. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Natanguliza heshima mbele wakuu,mimi najifunza webdesign by HTML,XHTML,CSS,niko hatu za mwanzo_Ombi langu ni kama kuna mtu anaweza kunisaidia upatikanaji wa Server5.1(Internet information server),hii ni kwa ajili ya mazoezi,natanguliza shukrani
     
  2. J

    Jews4ever Member

    #2
    Sep 16, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ngoja niicheck kaka ntakuletea majibu mda si mrefu
     
  4. C

    Chuma JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hassan version 6 ipo hewani siku nyingi tu.jenga mazingira ya kujua kutumia google..
     
Loading...