Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ABEDNEGO, May 28, 2012.

  1. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mwenye kujua palipo na viwanja vya michezo hapa jijini ,Michezo mbali mbali na kuogelea ikiwamo , kwa ajili ya watoto umri wa miaka 6 - 12 with coaching, ningependa watumie muda wa watoto wakiwa likizo baada ya tuition waweze kushiriki kujifunza michezo. Gharama siyo tatizo.Najua JF ni majibu yote,Natanguliza shukurani za dhati.
     
Loading...