Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mlaso, Mar 3, 2012.

  1. m

    mlaso Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada katika hili......ni vizuri kumwambia mke/mume/mpenzi wanaokutongoza?
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,719
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    Sio vizuri hata kdogo.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na siku ukiwakubali kamwambie.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Inategemea na aina ya mahusiano yenu. Yeye anakuambia? Well, ni aina ya kujilinda kama huna cha kuficha na mwenzio kifua kama anacho.
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah,ili nini sasa?akuone kuwa unatongozwa au?si vyema
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Warning: Wengi wanaosema wametongozwa kuna possibility kubwa ya kuwa wameshamegwa, so wanasema kwa kuzuga ili kuwaaminisha wapenzi wao kuwa wana msimamo! Hii ni tabia ya ukicheche
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sio vizuri hata kidogo! Wanasema sijui ndio unakua muwazi lakini hamna lolote, zaidi mwenza wako ataanza ku build impression za ajabu halafu iwe kero...
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwanza mnaanzaje kuyaongelea hayo mambo..?
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    huo ni ulimbukeni! me akiniambia hivyo ni kipimo tosha kwamba anifai
     
  10. B

    Bubling Heart Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijaribu kufanya hivyo, you will just create more problems for yourself.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wataanza hivi:"Yaani sweetie...Si yule bosi wake FirstLady1 anambia eti tupange siku tukutane nae mahali tuongee kidogo kwa kuwa ananipenda sana na hajapataga muda wa kuongea na mimi....Looool nkamwambia anikome kabisaa kwanza mi nimeolewa....na nampenda mume wangu"
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sioni kuna kosa, kuna wanaume wengine wanapenda kutongoza wake za watu, hata kama yule mwanamke kisha muambia ni mke wa mtu, na hana time na mwanaume mwingine zaidi ya mme wake lakini hawasiki wanazidisha kero tu ya kumfata.

    Hapo inabidi mke wako afiksihe ujumbe kwako, kuna jamaa huko anataka cross red line, inabidi uchukue action.
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mkuu Fazaa, Mwanamke mwenye kujiamini anaweza kusema NO na akaeleweka, hahitaji mume wake kuchukua action yoyote. Na mimi siwezi ku-encourage mwanaume kuchukua action hapo maana yule mtu anaweza kuelewa kumbe mwanamke huyo ni mdhaifu na kama anataka kumpata atamvizia katika kipindi ambacho mume wake hayupo because she can't say NO by herself.
    Kama couple yenu ina transparency ya nguvu basi mwambie mume wako: fulani sio mtu mzuri, pamoja na kumwambia kua nimeolewa kanitongoza. Kama couple haina utaratibu huo wa kuongelea personal events basi usimwambie kitu.
     
  14. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa.
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwali; Usisahau kuwa wanaume wengine huwa wanatongoza kwa kutumia simu/kujipeleka ofisini kwa huyo mwanamke inaleta bad reputation kwa huyo mwanamke, ama kwa rafiki zake au kazini kwao wananza kumshakia ni mpenzi wake.

    Unapo tazama angle lazima utazame upande wa kila angle, madhara yake na faida yake....kama wewe unakubali kuona mwanaume kila siku anakufata kukutongoza kazini, au uko na rafiki yako/family yako ni wewe tu sio wote.
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sijakataa, najua wanaume wengine wagumu kidogo kuelewa, but mwanamke anatakiwa kuact STRONGLY! Mwanaume ukimwambia NO, sim hupokei, msg hujibu, na offisini unaacha maagizo, ikitokea mkutane humsemeshi etc ataelewa tu. Sio unakataa huku unacheka, tena kwa kusema : nimesha olewa (which suggests that ungekua hujaolewa ungekubali). Sema tu: No, Sikutaki!
    Hivi kama kila mwanamke atamtafuta mume wake aje kusema NO, ambao hawajaolewa wafanyeje? Na ukienda kusema NO halafu huyo mtu akawa mkali na akaanza kumchafua mke wako live? Mpe mke wako moyo but let her fight her own battle. Unless uone kama she is your property and that you need to defend it from violation of property. lol
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usipo pokea simu we jiuliza kwanza swali, wenzako wanasikia simu yako inalia na wewe hutaki kupokea watasema nini??

    BTW usisahau sio kila mwanamke anapenda ku act strongly kama unavyosema, usisahau sio kila uki act srongly ndo utakuwa vile, kumbuka mara nyingi sana ukitaka ku mjua nani ana akili, ni pale anapo tumia akili katika matatizo sio nguvu :biggrin:
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kwani nahishi kwa kuwaeleza wenzangu kinacho endelea maishani mwangu?
    wenyewe wananieleza ya maishani mwao? si nasema tu sitaki kupokea hii sim?
    Halafu sijasema ku act strongly ni physical strength, ni character strength.
    Character strength muhimu sana katika hili zoezi, na kila mtu anatakiwa kua nayo.
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    an average woman anatongozwa left, right and centre; mahali na muda tofauti tofauti; atapeleka mashtaka mangapi kwa mumewe sasa? nakubaliana na mwali, kama hutaki just say NO na usimamie maamuzi yako
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwanza tongozo litakushindaje mpaka unalihamishia kwa mpenzio??
     
Loading...