Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kwenye tuta!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kipindupindu, Sep 22, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakuu nimenunua simu ya samsung 3300k lakini access ya internet iko slow sana,kwa mwenye ujuzi anisaidie ni vipi naweza kuinstall opera mini au any other software itakayoongeza speed ya internet,
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Weka operamını ndıo lıtakuwa suluhısho la tatızo lako,tena weka ıle ya 4.3
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aisee nimefanikiwa mkuu but nimeshindwa kuiweka kama default!nataka nikibofya kitufe cha internet ifungue direct.kwa sasa nalazimika kuinstall file la op min kila ninapotaka kubrowse!!!
     
  4. HT

    HT JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    application--games and others--Opera
     
  5. g

    gomer Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Angalia kwenye listi ya games unawexa kuikuta icon ya opera min.
    just as hosanna tech wrote..
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ngoja nicheki wakuu
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hiyo simu haina 3G, Opera Mini itakuongezea spidi ila haitakuwa nzuri sana.
     
  8. W

    WIZARD Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iv mmesikia ya Zambia kuwa SATA MICHAEL ndo raic mpya wa tano
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijui mkuu jarıbu kupitia jukwaa la şiaşa au habarı mchanganyıko ndıo utapata jibu lako.
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu nimegoogle na kuona haisupport 3g.
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hebu tangulia jukwaa la siasa ujitayarishe nakuja!
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    yap kawa prezdaa
     
  13. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Pia inategemea na mtandao gani unatumia kwa ujuzi wangu tigo katika gprs/edge wako ovyo sana... nzuri ukiwa na zantel wako fast sana...unaweza

    angalia video za youtube kwa gprs... na pia kama haitoshi wanagwa 50mb kwa 500... what better would u ask for :)
     
Loading...