Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bruda 1977, Aug 22, 2011.

  1. B

    Bruda 1977 Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari gan wana JF!
    Ni shirika gani au kampuni gani inayoweza kunijengea nyumba kwa gharam nafuu?
    kwani mm nina kiwanja changu maeneo ya Mbezi, kina Title deed, waungwana nadhani mnajua kujenga nyumba bongo si rahisi sana kwa mishahara yetu ya kudunduliza. Nahitaji shirika au kampuni inyoweza kuwa na uaminifu na uwezo wa kunijengea njumba kwa gharama nafuu, ulipaji uwe zaidi ya miaka kumi toka kwenye mshahara wangu tafadhari.
     
  2. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ushauri:
    - onana na wadau na wataalam wa rear estates wakusaidie kuuza hicho kiwanja kwa bei nzuri.
    - baada ya kuuza , onana na wataalam wa uchumi na mambo ya biashara ili wakupe business ideas na plans suitable for u then uanzishe biashara endelevu then baada ya muda mfupi ujenge nyumba unayoitaka.... ondokana na utumwa wa kazi za kuajiriwa mkuu, kwa kidogo ulichonacho unaweza kujipanga na kuendelea kimafanikio zaidi... ukipata muda soma kitabu kinaitwa ''poor dad, rich dad''.
     
Loading...