Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Quemu, Jul 9, 2008.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu yeyote ana fahamu mtu/watu wanaotoka kwenye ukoo/familia ya Kiberiti/Kibiriti?

    Inasemekana ni ukoo/familia ya Kipare...
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa namfahamu anaitumia majina hayo.....ngoja nitamuuliza....unataka nini? ujue wanatoka wapi au unataka umfahamu kabisa mtu huyo?
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Poa nitashukuru kama utamtafuta huyo mtu na kunipatia info zake. Otherwise unaweza kumwambia aniandie email kupitia qm@jamiiforums.com.

    Kuna some old childhood friend namtafuta kutoka kwenye huo ukoo.
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana mwenye jina kama hili si daktari maeneo ya shinyanga.
    Kama si kosei ni hospital ya mkoa wa shinyanga...pale mjini.
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ... kuna jamaa mmoja anaitwa "Kibiriti" na wengine wanamwita "chibiriti" ni mwenyeji sana wa globu ya jamii kwa mikonozzz (Michuzi), yuko based Italy... waweza jaribu wasiliana na Michuzi akirudi online, just in case..
     
  6. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Buswelu - unaweza ukanipatia jina kamili la huyu daktari kama unalifahamu?
     
  7. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Steve - huyu Chibiriti wa Michuzi nimeshawahi kusoma issue zake. Lakini nafikiri huyu ni Mmakonde. Kibiriti niyaulizia mimi ni kutoka upareni. Kwa hiyo sidhani kama kuna uhusiano
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Huyu wA shinyanga ni ALEX KIBERITI ni daktari wa macho kolandoto hospital na ana mdogo wake ambae ni mkuu wa chuo hapo hapo kolandoto shy/
    Ila wao si wapare baba yao alikuwa msukuma na mama yao mkerewe
     
Loading...