Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntumami, Jul 4, 2011.

  1. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau naomba kuuliza, Afrika kuna umoja wa wake wa viongozi wakuu wa nchi za Afrika. vipi kuhusu nchi ya Liberia? nani huiwakilisha?
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Mi najua-ga kuna Umoja wa wake wa marais wenye maziwa makuu! (sina hakika na matamshi) Labda wengine watanisaidia hapo.
     
  3. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeiona inaitwa africa organization of first ladies against aids (OAFLA) sasa sijui liberia huwakilishwa vipi?
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Mi najua-ga kuna Umoja wa wake wa marais wenye maziwa makuu! (sina hakika na matamshi) Labda wengine watanisaidia hapo.
     
  5. 2

    2nd edition Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itabidi waanzishe na umoja wa waume wa maraisi just incase raisi ni mwanamke kama liberia
     
Loading...