Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NEEMA JS, Jun 28, 2011.

  1. N

    NEEMA JS Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni jamani.....natafuta kazi mpaka nachanganyikiwa.
    Nina bachelor ya social science na experience ya mwaka mmoja (internship) katika program assistant- sera na utawala bora.
    Msaada plzzzzzzzz
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    pole dada, cha muhimu usichague kazi, hata ukiitiwa kazi ya Usecretary usikatae bora uingie kwenye mtandao wa kazi na hapo ndipo utakapoweza kupata kazi uliyosomea
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Pole Dada! Lakini...! Kama huna kazi na unayo hiyo (sijui kizungu) bachelor si bora uiuze upate mtaji wa biashara!!? Na ubakiwe na hizo zingine social science na hiyo experience ya mwaka mmoja!!
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nilishawahi kuambiwa kuna watu akili zao hazipo kichwani nikabisha..... ila huyu... ninaamini zipo ma*ta*ko*ni.....
     
  5. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    former Ze uchungu staunch enthusiast,yet to metamorphose himself/herself to fit in the great thinkers pool.Give him sometime guys
     
  6. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hv ww mzima kweli?
     
  7. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no itakua zipo kwapani akifunika kwapa hamna kitu..
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwa nini usiombe ualimu History kiswahili si unaweza fundisha
     
  9. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Social science ni very wide, hujasema umespecialize nini; je ni PSPA, Sociology, land use, nk.
     
Loading...