Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Kilamia, May 23, 2011.

  1. K

    Kilamia Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tafadhali nisaidieni jinsi phrase hii `Regional Integration' inavyoweza kutafsiriwa kwa Kiswahili
     
  2. a

    andry surlbaran Senior Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    mahusiano ya kikanda
     
  3. S

    Senior Bachelor Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana Kilamia japo kidogo umekosea. Ni "uhusiano wa kikanda" na sio "mahusiano" pia waweza kusema "muungano/muunganiko wa kikanda". Neno uhusiano linabeba dhana pana zaidi ya "muunganiko". Japo ni zuri pia.
     
Loading...