Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta: Ushauri kwa mgeni anaekuja TZ.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kisu, Sep 3, 2012.

  1. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hamjambo wanaJF. Mimi nategemea kuja TZ wiki ijao, kwa likizo baada ya kuondoka TZ kwa miaka mingi. Ushauri ninaotaka ni kuhusu matumizi ya mawasiliano. Je naweza nunua Sim card JNIA (Airport) na ni bei gani na ipi kampuni bora (voda/airtell/tigo etc)kwa huduma. Pili, kuhusu kuchenji dollar afadhali mjini kuliko airport au nikachenjie Mwanza nakofikia? Tatu, kuhusu vibaka (Pickpockets) ni sehemu gani maarufu (Dar/MZA) kwa haya mambo na ni zipi dalili zao? Asanteni kwa msaada wenu na ushauri wowote mzuri unakaribishwa.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    wadada poa ni wengi sana siku hizi
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Type ya simcard inategemea unaenda wapi, nahisi kule kwenu gamboshi hakuna network ya airtel but miji yote mikubwa na midogo ina network ya vodacom, kubadili forex airport ni expensive, vibaka mpaka ujipeleke mwenyewe.
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nunua line zote voda/airtel/tigo ili upatikane popote wakati wowote,kuhusu vibaka wapo maeneo yote especially maeneo yenye watu wengi kama vile k/koo,manzese,mbagala etc
     
Loading...